LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Ngoại Hạng Anh

00:00 West Brom vs Southampton -
02:15 Brighton vs Everton -

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

02:00 Celta Vigo vs Sevilla -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

02:00 Alcorcon vs Castellon -

Lịch VĐQG Italia

01:45 Benevento vs Sassuolo -

Lịch Hạng 2 Italia

00:00 Chievo vs Pisa -

Lịch VĐQG Đức

01:30 Hoffenheim vs B.Leverkusen -

Lịch Hạng 2 Pháp

01:45 Guingamp vs Toulouse -

Lịch VĐQG Nga

23:00 CSKA Moscow vs Rotor Volgograd -

Lịch VĐQG Ba Lan

23:00 Piast Gliwice vs Gornik Zabrze -

Lịch VĐQG Bosnia

23:00 Velez Mostar vs Sarajevo -

Lịch VĐQG Bulgaria

23:30 Beroe vs Etar -

Lịch VĐQG Bỉ

01:45 RE Mouscron Peruwelz vs Antwerpen -

Lịch VĐQG Georgia

17:00 Dinamo Batumi vs Samgurali Tskh. -
21:00 FC Telavi vs Dila Gori -

Lịch VĐQG Hy Lạp

23:30 Pas Giannina vs Lamia FC -

Lịch VĐQG Israel

00:30 Ashdod vs Maccabi Haifa -

Lịch VĐQG Latvia

22:00 Ventspils vs FK Liepaja -
22:00 Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala -

Lịch VĐQG Lithuania

22:00 Suduva vs Dziugas FC -
00:00 FK Riteriai vs Nevezis -

Lịch VĐQG Moldova

17:00 FC Floresti vs Milsami -
20:00 Petrocub vs Zimbru -

Lịch VĐQG Romania

21:30 CSMS Politehnica Iasi vs Hermannstadt -
00:30 Viitorul C. vs Gaz Metan Medias -

Lịch VĐQG Serbia

21:00 Indija vs OFK Backa -
23:00 FK Rad vs Novi Pazar -
23:00 Napredak vs Macva Sabac -
23:00 Radnik Surdulica vs FK Metalac GM -
23:00 Vojvodina vs Zlatibor Cajetina -

Lịch VĐQG Síp

23:00 Pafos FC vs Ermis Aradippou -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Kasimpasa vs Malatyaspor -
23:00 Alanyaspor vs Denizlispor -
23:00 Fenerbahce vs Gaziantep B.B -

Lịch VĐQG Thụy Điển

00:00 Kalmar vs Ostersunds -
00:00 AIK Solna vs Degerfors IF -

Lịch VĐQG Đan Mạch

00:00 Lyngby vs Aalborg BK -

Lịch VĐQG Hàn Quốc

18:30 Pohang Steelers vs Daegu -

Lịch VĐQG Hồng Kông

28' Eastern AA vs HK Ranger -

Lịch VĐQG Iran

20:00 Peykan vs Gol Gohar -
20:00 Sepahan vs Naft M. Soleyman -
21:20 Foolad Khozestan vs Teraktor Sazi -

Lịch VĐQG Uzbekistan

18:00 Turon Yaypan vs FK AGMK Hoãn

Lịch VĐQG Việt Nam

17:00 HA Gia Lai vs Nam Định -
17:00 Thanh Hóa vs TP.HCM -
17:00 SL Nghệ An vs BCM Bình Dương -
70' Hải Phòng vs SHB Đà Nẵng -

Lịch VĐQG Argentina

05:00 Lanus vs Newells Old Boys -
05:00 CA Huracan vs Sarmiento Junin -
07:15 Atletico Tucuman vs Velez Sarsfield -

Lịch VĐQG Bolivia

02:00 Bolivar vs Inde. Petrolero -

Lịch VĐQG Chi Lê

23:00 Nublense vs Cobresal -
02:00 Palestino vs Everton CD -
04:15 Curico Unido vs Antofagasta -

Lịch VĐQG Colombia

08:00 Deportes Tolima vs Atl. Bucaramanga -

Lịch VĐQG Ecuador

02:30 Orense SC vs Mushuc Runa -
05:00 Barcelona SC vs SD Aucas -

Lịch VĐQG Paraguay

06:00 Guarani CA vs River Plate (PAR) -

Lịch VĐQG Peru

03:30 Melgar vs Ayacucho FC -

Lịch VĐQG Mexico

09:00 Pachuca vs Puebla -

Lịch VĐQG Nam Phi

20:00 Chippa Utd vs Mamelodi Sun. -

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

00:00 Academico Viseu vs Vizela -

Lịch Hạng 2 Hà Lan

01:00 AZ Alkmaar U21 vs Dordrecht 90 -
01:00 Almere City vs Telstar -
01:00 MVV Maastricht vs Roda JC -

Lịch Hạng 2 Nga

21:30 Volgar Astrakhan vs Krylya Sovetov -

Lịch Hạng 2 Israel

23:00 Hapoel Raanana vs Hapoel Acre -
23:00 Ahi Nazareth vs H. Petah Tikva -
23:00 Beitar TA Ramla vs Hapoel R. Gan -

Lịch Hạng 2 Thụy Điển

01:00 Vasteras vs Eskilstuna City -

Lịch Hạng 2 Argentina

01:30 Deportivo Riestra vs CA Mitre Salta -
07:10 Ate Brown vs Nueva Chicago -

Lịch Giao Hữu BD Nữ

16:00 Lebanon Nữ vs Jordan Nữ -
26' Armenia Nữ vs Lithuania Nữ -
00:00 Brazil U20 Nữ vs Mexico U20 Nữ -

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

22:59 UCAM Murcia vs San Fernando -
22:59 Cultural Leonesa vs Celta Vigo II -
22:59 Linares Deportivo vs Algeciras -

Lịch Hạng 3 Italia

02:00 Viterbese Calcio vs Casertana -

Lịch Hạng 3 Đức

00:00 Meppen vs Wehen -

Lịch Aus South Sup.League

83' Ade. Blue Eagles vs Adelaide Raiders -

Lịch Brazil Paulista

06:00 Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP -

Lịch U23 Anh

69' Wolves U23 vs Newcastle U23 -
24' Sunderland U23 vs West Brom U23 -
27' Crystal Palace U23 vs Stoke City U23 -
20:00 Burnley U23 vs Norwich City U23 -
01:00 Derby County U23 vs Arsenal U23 -
01:00 Leicester City U23 vs Tottenham U23 -
01:00 Chelsea U23 vs Southampton U23 -