LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Cúp C1 Châu Âu

02:00 B.Dortmund vs Man City -
02:00 Liverpool vs Real Madrid -

Lịch Copa Libertadores

05:15 Gremio/RS vs Independiente JT -
07:30 Atl. Nacional vs Libertad -

Lịch C1 Concacaf

06:00 Toronto vs Club Leon -
08:00 Club America vs CD Olimpia -
08:00 Philadelphia Union vs Dep. Saprissa -

Lịch Hạng 2 Đức

23:30 Osnabruck vs Jahn Regensburg -

Lịch Hạng 2 Pháp

00:00 Clermont vs Amiens -

Lịch VĐQG Armenia

17:30 Van Yerevan vs Pyunik -
18:00 Ararat-Armenia vs Gandzasar Hoãn
19:30 Alashkert vs Urartu -

Lịch VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Glentoran vs Coleraine -

Lịch VĐQG Macedonia

18:00 Vardar vs Renova -
18:00 Makedonija vs Borec Veles -
18:00 Shkupi vs Belasica Strumica -
18:00 FC Struga vs Rabotnicki -
18:00 Pelister vs Sileks Kratovo -
18:00 Shkendija vs Academy Pandev -

Lịch VĐQG Kazakhstan

16:00 Ordabasy vs Astana -
17:00 Caspiy Aktau vs Kairat Almaty -
18:00 Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda -
19:00 Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan -
21:00 Turan (KAZ) vs FK Taraz -

Lịch VĐQG Luxembourg

00:30 Swift Hesperange vs UNA Strassen -
00:30 Mondorf-les. vs Jeunesse Esch -
00:30 Fola Esch vs Dudelange -

Lịch VĐQG Séc

21:00 Vik.Plzen vs Zlin -
23:00 Jablonec vs Sparta Praha -

Lịch VĐQG Australia

16:35 Adelaide Utd vs Macarthur FC -

Lịch VĐQG Kuwait

03:00 Fahaheel vs Al Qadsia -
03:00 Salmiya vs Kazma -

Lịch VĐQG Ecuador

00:15 Delfin SC vs Macara -
02:30 LDU Quito vs Manta FC -
05:00 Catolica Quito vs Emelec -

Lịch VĐQG Peru

01:15 Academia Cantolao vs Cienciano -
03:30 Sport Huancayo vs Alianza Lima -
06:00 Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci -

Lịch VĐQG Mexico

09:00 Juarez vs Tigres UANL -

Lịch VĐQG Ai Cập

21:00 Pyramids FC vs Masr lel Maqassah -

Lịch C2 Châu Á

21:00 Bengaluru vs Nepal Army Club -

Lịch Copa Sudamericana

05:15 CA Fenix vs CA Torque -

Lịch Hạng 2 Ba Lan

18:00 Puszcza Nie. vs Radomiak Radom -
00:00 Nieciecza vs Korona Kielce Hoãn

Lịch Hạng 2 Séc

21:00 Usti & Labem vs Slavoj Vysehrad -
21:30 Fotbal Trinec vs Vik.Zizkov -
21:30 Hradec Kralove vs Taborsko -
21:30 Varnsdorf vs MFK Chrudim -
21:30 SK Lisen vs Dukla Praha -
21:30 FK Blansko vs Sellier&Bellot Vlasim -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Menemen Bld vs Samsunspor -
20:00 Adanaspor vs Akhisar Bld. -
23:00 Balikesirspor vs Istanbulspor AS -

Lịch Hạng 2 Áo

23:30 Grazer AK vs LASK Juniors -
23:30 Liefering vs Austria Wien II -
01:30 Rapid Wien II vs Blau Weiss Linz -

Lịch Hạng 2 Arập Xeut

01:35 Al Jeel vs Al Jabalain -
01:45 Al Dir'iya vs Al Thuqbah -
02:00 Hazm vs Al Shoalah -
02:10 Arar FC vs Al Nojoom -

Lịch Hạng 2 Mexico

05:00 Leones Negros UdeG vs Oaxaca -
07:00 Pumas Tabasco vs Cancun FC -
09:00 Venados vs Atlante -

Lịch Cúp Albania

21:00 Vllaznia Shkoder vs KF Laci -
21:00 Teuta Durres vs Skenderbeu -

Lịch Cúp Ba Lan

22:30 Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa -

Lịch Cúp Bulgaria

22:30 Ludogorets vs Cska Sofia -

Lịch Cúp Croatia

23:00 Istra 1961 vs HNK Rijeka -

Lịch Cúp Hungary

22:30 Varda SE vs Ujpest -

Lịch Cúp Romania

23:00 FC Uni.Craiova vs Pandurii -

Lịch Cúp Slovakia

18:30 Dukla BB vs Dunajska Stred -
20:30 Slo. Bratislava vs FC Petrzalka -

Lịch Cúp Síp

21:00 Anorthosis vs Apoel FC -
23:30 Olympiakos Nic. vs AEL Limassol -

Lịch Cúp Thụy Sỹ

22:00 SC Kriens vs Servette -
23:00 Grasshoppers vs St. Gallen -

Lịch Cúp Đan Mạch

00:00 Randers vs Aarhus AGF -
00:00 Sonderjyske vs Midtjylland -

Lịch Cúp FA Hàn Quốc

17:00 Ansan Greeners vs Chungnam Asan -
17:00 Cheongju FC vs Gangwon -
17:00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Busan I'Park -
17:00 Incheon Utd vs Anyang -
17:00 Daejeon Hana Citizen vs Suwon Bluewings -
17:00 Gyeongnam vs Mokpo City -
17:00 Suwon FC vs Jeonnam Dragons -
17:00 Sangju Sangmu vs Jeju Utd -
17:00 Pocheon vs Yangju FC -
17:00 Gimhae City vs Bucheon 1995 -
17:00 Busan Transp. vs Gwangju -
17:30 FC Seoul vs Seoul E-Land -

Lịch Cúp Brazil

06:00 America/MG vs Ferroviario/CE -
08:30 Abc/RN vs Botafogo/RJ -
08:30 Ame. Natal/RN vs Cruzeiro/MG -

Lịch Cúp Colombia

03:30 Llaneros FC vs Real Cartagena -
05:30 Valledupar vs Boca Juniors Cali -
07:40 Leones FC vs Real San Andres -

Lịch Cúp Ai Cập

02:30 Ahly Cairo vs Nasr Cairo -
02:30 Zamalek SC vs Haras Al Hodoud -

Lịch Hạng 3 Italia

20:00 US Olbia vs Como -

Lịch Hạng 3 Pháp

23:45 Concarneau vs Red Star 93 -
23:45 Le Mans vs Creteil -

Lịch Brazil Mineiro

02:00 Boa Esporte/MG vs Tombense FC/MG -

Lịch Brazil Paranaense

02:00 Rio Branco/PR vs Londrina/PR -

Lịch Brazil Carioca

07:00 Flamengo/RJ vs Vasco DG/RJ -

Lịch Brazil Paulista

06:00 Sao Caetano/SP vs Novorizontino/SP -
08:00 Ituano/SP vs Botafogo/SP -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

00:00 Sonnenhof vs Bayern Alzenau -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

23:00 Wuppertaler vs M.gladbach II -
00:30 Fortuna Koln vs RW Ahlen -
00:30 Essen vs Lippstadt -
00:30 SV Straelen vs FC Koln II -

Lịch Siêu Cúp Nam Mỹ

07:30 Palmeiras/SP vs Defensa YJ -