KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kabd hôm nay được xem theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam. Cập nhật link sopcast đầy đủ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBD Giao Hữu CLB

18:15 FT Persib Bandung 1 3 - 2 Persebaya Surabaya 1 3 - 0
21:00 FT Flamengo/RJ 2 - 2 Palmeiras/SP 2 - 1

KQBD Ngoại Hạng Anh

18:00 FT Burnley 1 1 - 2 Newcastle 1 - 0
20:05 FT West Ham Utd 3 3 - 2 Leicester City 3 2 - 0
22:30 FT Tottenham 1 1 - 3 Man Utd 5 1 - 0
01:00 FT Sheffield Utd 1 0 - 3 Arsenal 1 0 - 1

KQBD VĐQG Tây Ban Nha

19:00 FT Villarreal 1 - 2 Osasuna 0 - 0
21:15 FT Valencia 6 1 2 - 2 Real Sociedad 5 1 0 - 2
23:30 FT Valladolid 1 - 2 Granada 1 - 0
02:00 FT Real Betis 1 - 1 Atletico Madrid 1 - 1

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 FT Malaga 2 - 0 Albacete 1 - 0
21:00 FT Zaragoza 2 - 1 Almeria 1 - 1
23:15 FT Mirandes 0 - 1 UD Logrones 0 - 0
23:15 FT Sabadell 1 1 - 1 Cartagena 1 1 - 0
23:15 FT Mallorca 2 - 0 Lugo 1 - 0
02:00 FT Espanyol 2 - 1 Leganes 1 - 0

KQBD VĐQG Italia

17:30 FT Inter Milan 1 1 - 0 Cagliari 1 0 - 0
20:00 FT Juventus 3 3 - 1 Genoa 3 2 - 0
20:00 FT Sampdoria 0 - 2 Napoli 3 0 - 1
20:00 FT Verona 0 - 1 Lazio 2 0 - 0
22:59 FT Roma 1 - 0 Bologna 1 - 0
01:45 FT Fiorentina 3 2 - 3 Atalanta 1 0 - 2

KQBD Hạng 2 Italia

20:00 FT Reggina 3 - 0 Vicenza 2 - 0
00:00 FT Venezia 3 - 0 Cosenza 1 - 0

KQBD VĐQG Đức

20:30 FT Schalke 04 1 - 0 Augsburg 2 1 - 0
22:59 FT FC Koln 2 - 3 Mainz 1 - 1

KQBD Hạng 2 Đức

18:30 FT Wurzburger 1 - 1 Nurnberg 0 - 1
18:30 FT Hannover 96 1 - 3 Heidenheim 0 - 1
18:30 FT Osnabruck 0 - 4 Ein.Braunschweig 0 - 1

KQBD VĐQG Pháp

18:00 FT Rennes 6 1 - 0 Nantes 2 0 - 0
20:00 FT Stade Brestois 4 1 - 1 Nimes 1 1 - 1
20:00 FT Saint Etienne 3 4 - 1 Bordeaux 2 - 1
20:00 FT Lens 4 - 1 Lorient 2 - 1
20:00 FT Nice 0 - 0 Stade Reims 1 0 - 0
22:05 FT Monaco 3 - 0 Dijon 0 - 0
02:00 FT Lyon 3 - 0 Angers 2 - 0

KQBD Hạng 2 Pháp

00:00 FT Amiens 1 - 0 Rodez 0 - 0

KQBD VĐQG Scotland

21:00 FT Rangers 2 - 1 Hibernian 1 - 0

KQBD VĐQG Bồ Đào Nha

21:00 FT Gil Vicente 1 - 2 Moreirense 0 - 1
21:30 FT Santa Clara 5 - 1 Nacional Madeira 2 - 0
23:30 FT Braga 1 - 1 Belenenses 1 - 0
02:00 FT Sporting Lisbon 1 - 1 Famalicao 1 - 1

KQBD VĐQG Hà Lan

17:15 FT Utrecht 1 - 2 Feyenoord 1 - 1
19:30 FT VVV Venlo 0 - 2 PSV Eindhoven 0 - 1
19:30 FT Groningen 0 - 2 Heerenveen 0 - 0
21:45 FT RKC Waalwijk 0 - 1 Ajax 0 - 1

KQBD VĐQG Nga

18:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Krasnodar 0 - 0
20:30 FT Din. Moscow 1 2 - 2 Ural S.r. 1 0 - 1
20:30 FT PFC Sochi 1 - 2 Zenit 0 - 0
22:59 FT Lok. Moscow 2 - 0 Spartak Moscow 2 - 0

KQBD VĐQG Albania

21:00 FT Partizani Tirana 3 - 0 Bylis Ballsh 1 - 0

KQBD VĐQG Azerbaijan

20:00 FT Zire IK 0 - 0 Keşla FK 0 - 0
22:15 FT Karabakh Agdam 4 - 1 Sumqayit 1 - 0

KQBD VĐQG Ba Lan

20:00 FT Zaglebie Lubin 2 - 1 Podbeskidzie 0 - 1
22:30 FT Lech Poznan 0 - 0 Legia Wars. 0 - 0

KQBD VĐQG Belarus

18:00 FT FK Minsk 2 - 2 Bate Borisov 0 - 0
20:00 FT Gomel 2 - 0 Neman Grodno 2 - 0
22:00 FT Slavia Mozyr 1 0 - 2 Vitebsk 1 0 - 1

KQBD VĐQG Bosnia

20:00 FT FK Tuzla City 1 - 0 Sloboda Tuzla 0 - 0
22:00 FT Siroki Brijeg 2 - 2 FK Krupa 1 - 1
00:00 FT Borac Banja Luka 3 - 0 Olimpik Sarajevo 1 - 0

KQBD VĐQG Bulgaria

23:45 FT Cherno More 1 0 - 0 Levski Sofia 1 0 - 0

KQBD VĐQG Macedonia

18:00 FT Sileks Kratovo 6 - 0 Vardar 2 - 0
18:00 FT Academy Pandev 0 - 1 Shkupi 0 - 0
18:00 FT Belasica Strumica 0 - 2 Makedonija 0 - 1
18:00 FT Borec Veles 0 - 1 FC Struga 0 - 0
18:00 FT Renova 0 - 3 Shkendija 0 - 0

KQBD VĐQG Bỉ

18:30 FT Genk 4 - 0 Sint Truiden 3 - 0
21:00 FT Waasland-Beveren 3 - 4 Kortrijk 2 - 1
23:15 FT Anderlecht 2 - 1 Club Brugge 0 - 0
01:45 FT Beerschot-Wilrijk 1 - 2 Oostende 1 - 0

KQBD VĐQG Croatia

20:00 FT Slaven Belupo 2 - 2 NK Osijek 1 - 1
22:05 FT Istra 1961 1 0 - 1 Hajduk Split 1 0 - 0
00:10 FT Lok. Zagreb 0 - 2 Dinamo Zagreb 0 - 1

KQBD VĐQG Estonia

17:00 FT Vaprus Parnu 1 1 - 2 Tammeka Tartu 1 1 - 1
17:00 FT Trans Narva 6 - 2 Tulevik Viljandi 2 - 1
19:00 FT Nomme Kalju 0 - 1 Levadia T. 0 - 0
22:59 FT TJK Legion 1 - 2 Flora Tallinn 1 - 1

KQBD VĐQG Georgia

17:00 FT Dinamo Tbilisi 2 - 1 Samtredia 2 - 1
19:00 FT Saburtalo 1 2 - 2 Shukura 1 0 - 1
21:00 FT Torpedo Kut. 1 - 3 Lokomotiv T 0 - 1

KQBD VĐQG Hungary

19:30 FT Diosgyori 1 1 - 4 Paksi 1 0 - 2
22:00 FT Zalaegerzseg 0 - 1 Budapest Honved 0 - 0

KQBD VĐQG Hy Lạp

19:00 FT Aris Salonica 1 - 3 AEK Athens 0 - 3
21:15 FT Asteras Tripolis 1 - 1 PAOK 0 - 0
23:30 FT Olympiakos 3 - 1 Panathinaikos 1 - 1

KQBD VĐQG Israel

22:59 FT Hapoel Kfar Saba 1 - 2 Hapoel Hadera 0 - 1
00:15 FT Maccabi TA 3 - 1 Maccabi P.Tikva 1 - 0

KQBD VĐQG Latvia

19:00 FT Ventspils 0 - 1 BFC Daugava 0 - 1
21:00 FT Spartaks Jurmala 0 - 1 Rigas Futbola Skola 0 - 0
22:00 hoãn Noah Jurmala vs METTA/LU Riga -

KQBD VĐQG Lithuania

17:00 hoãn FK Panevezys vs Hegelmann Litauen -
19:00 FT Kauno Zalgiris 0 - 1 Zalgiris 0 - 0
23:00 hoãn Banga vs Dainava Alytus -

KQBD VĐQG Luxembourg

21:00 FT Progres Niedercorn 2 - 0 Wiltz 1 - 0
21:00 FT Mondorf-les. 1 - 4 UNA Strassen 1 - 2
21:00 FT Hostert 1 - 1 Jeunesse Esch 0 - 0
21:00 FT Rodange 91 1 - 3 Differdange 0 - 1

KQBD VĐQG Moldova

20:00 FT CSCT Buiucani 0 - 4 Sheriff Tiraspol 0 - 1

KQBD VĐQG Montenegro

18:00 FT Zeta 0 - 1 FK Jerezo 0 - 0
19:00 FT OFK Titograd 0 - 0 Rudar 0 - 0
20:00 FT FK Podgorica 0 - 1 OFK Petrovac 0 - 1
21:00 FT Sutjeska 0 - 1 Buducnost 0 - 0
22:00 FT Decic Tuzi 0 - 0 Iskra Danilo 0 - 0

KQBD VĐQG Romania

01:30 FT FC Uni.Craiova 0 - 0 CFR Cluj 0 - 0

KQBD VĐQG Serbia

20:00 FT Javor Ivanjica 1 - 5 Crvena Zvezda 1 - 2
00:00 FT Partizan 2 - 0 Radnicki Nis 1 - 0

KQBD VĐQG Slovakia

21:00 FT Dunajska Stred 2 - 2 Slo. Bratislava 0 - 1

KQBD VĐQG Séc

19:00 FT C. Budejovice 0 - 2 Brno 0 - 0
21:00 FT Teplice 1 - 3 Mlada Boleslav 1 - 1
23:30 FT Slavia Praha 2 - 0 Sparta Praha 1 - 0

KQBD VĐQG Síp

21:00 FT AEK Larnaka 0 - 1 AEL Limassol 0 - 0
23:30 FT Omonia Nicosia 2 - 0 Olympiakos Nic. 1 - 0

KQBD VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Sivasspor 1 3 - 1 Konyaspor 1 1 - 0
20:00 FT Kayserispor 0 - 1 Antalyaspor 0 - 1
20:00 FT Ankaragucu 2 - 1 Genclerbirligi 0 - 0
22:59 FT Erzurum BB 2 - 4 Besiktas 2 - 2

KQBD VĐQG Thụy Sỹ

21:00 FT Vaduz 3 - 0 Sion 0 - 0
21:00 FT Young Boys 2 - 0 St. Gallen 0 - 0
21:00 FT Zurich 1 - 2 Servette 0 - 0

KQBD VĐQG Thụy Điển

20:00 FT Mjallby AIF 0 - 0 Varbergs BoIS 0 - 0
20:00 FT Halmstads 1 - 0 Hacken 0 - 0
22:30 FT Elfsborg 0 - 2 Djurgardens 0 - 1
22:30 FT Norrkoping 1 - 1 Sirius 1 - 0

KQBD VĐQG Ukraina

18:00 FT Zorya 2 - 0 Inhulets Petrove 0 - 0
18:00 FT Vorskla 2 - 1 FC Lviv 0 - 0
21:00 FT Rukh Vynnyky 2 - 0 FC Mynai 0 - 0
23:30 FT Olimpik Donetsk 1 1 - 2 Kolos Kovalivka 1 1 - 0

KQBD VĐQG Áo

19:30 FT Lask 2 - 1 Wolfsberger AC 1 - 0
19:30 FT Sturm Graz 1 3 - 2 Wattens 1 3 - 1
22:00 FT Rapid Wien 1 0 - 3 RB Salzburg 1 0 - 1

KQBD VĐQG Đan Mạch

19:00 FT Randers 3 - 4 Nordsjaelland 1 - 3
19:00 FT Sonderjyske 2 - 3 AC Horsens 2 - 0
21:00 FT Brondby 1 - 3 Kobenhavn 0 - 1
22:59 FT Aarhus AGF 1 - 4 Midtjylland 0 - 1

KQBD VĐQG Australia

14:00 hoãn Brisbane Roar vs Western United -
16:05 FT Wellington Phoenix 3 - 2 Western United 1 - 1

KQBD VĐQG Nhật Bản

11:05 FT Consa. Sapporo 2 - 2 Kashima Antlers 1 - 2
12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 0 Yokohama FM 0 - 0
12:00 FT FC Tokyo 2 - 4 Kawasaki Fro. 0 - 2
13:00 FT Oita Trinita 0 - 3 Nagoya Grampus 0 - 2
13:00 FT Sagan Tosu 3 - 0 Yokohama FC 1 - 0
14:00 FT Urawa Red 1 - 0 Tokushima Vortis 0 - 0
15:00 FT Kashiwa Reysol 1 - 0 Gamba Osaka 0 - 0
15:00 FT Vissel Kobe 1 - 1 Shimizu S-Pulse 0 - 0

KQBD VĐQG Hàn Quốc

14:00 FT Jeju Utd 2 - 1 Suwon Bluewings 0 - 1
14:30 FT Suwon FC 0 - 1 Ulsan Hyundai 0 - 0
17:00 FT Jeonbuk H.Motor 5 - 0 Incheon Utd 2 - 0

KQBD VĐQG Hồng Kông

14:00 FT Kitchee 3 - 0 Resources Capital 2 - 0
16:30 FT Lee Man FC 1 - 3 Pegasus 1 - 0

KQBD VĐQG Iran

19:30 FT Machine Sazi 1 - 1 Aluminium Arak 0 - 0
21:00 FT Mes Rafsanjan 1 - 0 SaiPa Karadj 1 - 0

KQBD Malay Super League

20:00 FT Penang FA 1 - 1 Sabah FA 0 - 0

KQBD VĐQG Singapore

16:30 FT Alb. Niigata (SIN) 2 - 1 Tampines Rovers 1 - 1
16:30 FT Geylang Intl 0 - 8 Lion City Sailors 0 - 4

KQBD VĐQG Việt Nam

17:00 FT Bình Định 0 - 1 Viettel 0 - 0
19:15 FT Hà Nội FC 4 - 0 Than Quảng Ninh 4 - 0
19:15 FT Sài Gòn FC 1 - 0 HL Hà Tĩnh 0 - 0

KQBD VĐQG Argentina

21:00 FT Godoy Cruz 2 - 3 Arsenal Sarandi 0 - 1
00:00 FT Patronato Parana 4 - 1 Gimnasia LP 3 - 0
00:00 FT Argentinos Jun. 0 - 0 C. Cordoba SdE 0 - 0
02:15 FT Rosario Central 3 - 1 Banfield 1 - 1
04:30 FT Union Santa Fe 1 - 0 Boca Juniors 0 - 0
07:00 FT River Plate 3 - 2 Colon 1 - 1

KQBD VĐQG Bolivia

02:00 FT CD Guabira 0 - 2 Real Tomayapo 0 - 1
04:15 FT Jorge Wilstermann 1 0 - 3 The Strongest 1 0 - 1
06:30 FT Real Potosi 3 - 0 San Jose 2 - 0

KQBD VĐQG Chi Lê

02:00 FT La Serena 0 - 0 Univ. de Chile 0 - 0
04:30 FT San. Wanderers 1 - 2 U. La Calera 1 - 1
07:00 FT Colo Colo 1 1 - 2 O Higgins 1 1 - 1

KQBD VĐQG Colombia

03:30 FT Envigado 1 0 - 1 Pereira 1 0 - 0
03:30 FT Rionegro Aguilas 0 - 3 Boyaca Chico 0 - 0
05:40 FT Deportivo Pasto 0 - 0 Junior Barranquilla 0 - 0
08:00 FT Santa Fe 1 - 2 Millonarios 0 - 0

KQBD VĐQG Paraguay

05:15 FT Sportivo Luqueno 3 - 3 Cerro Porteno 2 - 2
07:30 FT Libertad 2 - 1 Guairena FC 2 - 0

KQBD VĐQG Peru

02:00 hoãn Uni.San Martin vs Universitario -
02:00 hoãn Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci -
02:00 hoãn Sporting Cristal vs Dep. Municipal -
02:00 hoãn Cusco FC vs Sport Boys -
02:00 hoãn UTC Cajamarca vs Melgar -
02:00 hoãn Academia Cantolao vs Cienciano -
02:00 hoãn Binacional vs Alianza Huanuco -
02:00 hoãn Alianza Atletico vs Ayacucho FC -
02:00 hoãn Sport Huancayo vs Carlos Stein -

KQBD VĐQG Mexico

00:00 FT Toluca 1 - 2 Monterrey 0 - 0
07:00 FT Queretaro 1 - 0 Santos Laguna 1 - 0
09:06 FT Club Tijuana 2 - 3 Mazatlan FC 2 - 1

KQBD VĐQG Costa Rica

04:00 FT Santos Guapiles 3 - 0 Jicaral Sercoba 1 - 0

KQBD VĐQG Ai Cập

22:00 FT Ceramica Cleopatra 1 - 1 Al Intagh Al Harbi 0 - 1
00:00 FT Al Masry 1 - 0 El Gouna 0 - 0

KQBD VĐQG Nam Phi

20:00 FT Golden Arrows 1 1 - 1 Blo. Celtic 1 0 - 1
22:00 FT Moroka Swallows 1 - 0 Black Leopards 0 - 0

KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:15 FT Estoril 3 - 1 Vilafranquense 2 - 0
20:00 FT Chaves 2 - 0 SC Covilha 0 - 0
22:59 FT Benfica B 2 - 0 Feirense 2 - 0
02:30 FT Arouca 3 - 0 UD Oliveirense 2 - 0

KQBD Hạng 2 Hà Lan

17:15 FT De Graafschap 1 - 0 Go Ahead Eagles 0 - 0

KQBD Hạng 2 Nga

12:00 FT SKA-Khabarovsk 0 - 1 Nizhny Nov 0 - 0
17:00 FT FK Orenburg 5 - 2 Spartak Moscow B 3 - 0
19:00 FT Shinnik Yaroslavl 1 0 - 1 Alania Vla 1 0 - 1
19:00 FT Chertanovo 2 - 4 Veles Moscow 2 - 1
19:00 FT Akron Togliatti 1 1 - 1 Dinamo Bryansk 1 0 - 1
19:00 FT Fakel 1 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov 1 0 - 0
20:00 FT Krasnodar B 2 - 0 Irtysh Omsk 0 - 0
20:00 FT Chayka FK Pesch 0 - 1 Yenisey 0 - 0
20:00 FT Neftekhimik Nizh 2 - 2 Torpedo Moscow 1 - 0
22:59 FT Baltika 0 - 1 Tom Tomsk 0 - 1

KQBD Hạng 2 Ba Lan

17:40 FT Chrobry Glogow 0 - 0 Miedz Legnica 0 - 0
17:40 FT Arka Gdynia 1 - 1 Odra Opole 0 - 1

KQBD Hạng 2 Bỉ

21:00 FT Club Brugge II 2 - 0 Lierse 1 - 0
01:00 FT Lommel 0 - 2 Union Saint-Gilloise 0 - 0

KQBD Hạng 2 Séc

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 1 FK Blansko 0 - 1
21:30 FT Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 SK Lisen 1 - 0
21:30 FT Taborsko 1 - 2 SK Prostejov 0 - 1

KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 FT Umraniyespor 2 - 1 Bursaspor 1 - 1
22:59 FT Adanaspor 1 - 2 Osmanlispor 0 - 1

KQBD Hạng 2 Thụy Điển

18:00 FT Orgryte 0 - 1 Osters 0 - 0
18:00 FT Akropolis IF 1 - 1 Brage 1 - 0
20:00 FT Trelleborgs 2 - 1 Norrby 0 - 1
20:00 FT Jonkopings 5 - 1 Vasalunds 0 - 1

KQBD Hạng 2 Áo

15:30 FT Blau Weiss Linz 5 - 0 Grazer AK 2 - 0

KQBD Hạng 2 Đan Mạch

20:00 FT Vendsyssel FF 1 - 1 Skive IK 0 - 0

KQBD Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT Tochigi SC 0 - 0 Sagamihara 0 - 0
12:00 FT Montedio Yama. 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
12:00 FT Mito Hollyhock 0 - 2 Ryukyu 0 - 0
12:00 FT Machida Zelvia 0 - 1 Kyoto Sanga 0 - 1
12:00 FT Zweigen Kan. 0 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
14:00 FT Ehime FC 2 - 2 Okayama 2 - 0

KQBD Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 FT Ansan Greeners 0 - 1 Jeonnam Dragons 0 - 0
14:00 FT Anyang 2 - 1 Busan I'Park 1 - 1
16:30 FT Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Gyeongnam 1 - 1

KQBD Malay Premier League

20:00 FT Johor Darul Takzim II 0 - 0 Selangor II 0 - 0
20:00 FT PDRM FA 1 1 - 1 Perak II 1 0 - 0

KQBD Hạng Nhất QG

15:30 FT An Giang 1 - 1 Bình Phước 0 - 1
17:00 FT Khánh Hòa 2 - 0 CA Nhân Dân 0 - 0

KQBD Hạng 2 Argentina

00:10 FT All Boys 2 - 0 Tristan Suarez 1 - 0
01:30 FT Almagro 0 - 2 Ind.Rivadavia 0 - 1
01:30 FT San Telmo 2 - 1 Brown de Adrogue 2 - 0
02:00 FT Gim.Mendoza 1 3 - 1 Estudiantes BsAs 1 1 - 0
02:00 FT Deportivo Maipu 2 - 1 Quilmes 0 - 0
02:10 FT Deportivo Moron 2 - 2 Instituto 1 - 0
02:30 FT Ramon Santamarina 0 - 0 Atletico Rafaela 0 - 0
05:00 FT CA Guemes 3 - 0 Barracas Central 2 - 0

KQBD Hạng 2 Mexico

05:00 FT Atlante 1 - 0 Pumas Tabasco 1 - 0

KQBD Giao Hữu BD Nữ

11:30 FT Nhật Bản Nữ 7 - 0 Panama Nữ 5 - 0
18:00 FT North Macedonia Nữ 0 - 1 Kosovo Nữ 0 - 0
18:00 FT Uzbekistan Nữ 1 - 3 Belarus Nữ 1 - 1
00:30 FT Bỉ Nữ 1 - 0 Ireland Nữ 1 - 0
01:30 FT Áo Nữ 2 - 2 Phần Lan Nữ 2 - 0
05:00 FT El Salvador Nữ 1 - 3 Nicaragua Nữ 1 - 1

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha

16:30 FT Valladolid II 2 - 1 Zamora CF 1 - 1
16:30 FT Sevilla B 0 - 0 UD Tamaraceite 0 - 0
17:00 FT Tudelano 1 - 4 Athletic Bilbao B 0 - 2
17:00 FT Levante B 2 - 1 UE Llagostera 0 - 0
17:00 FT Villanovense 0 - 2 Atl. Baleares 0 - 1
17:00 FT Ebro 0 - 2 Arenas de Guecho 0 - 1
17:00 FT SD Tarazona 2 - 2 Racing Santander 2 - 1
17:00 FT La Nucía 0 - 0 Cornella 0 - 0
17:00 FT Talavera 2 - 0 Inter de Madrid 1 - 0
17:00 FT Badajoz 2 - 0 Real Madrid B 1 - 0
17:00 FT Numancia 3 - 1 Racing Ferrol 0 - 0
22:00 FT Real Betis B 3 - 1 Atl. Sanluqueno 0 - 0
22:00 FT Marino de Luanco 0 - 0 Compostela 0 - 0
22:00 FT Union Langreo 1 - 0 Deportivo 0 - 0
22:00 FT CD Calahorra 1 - 2 Real Sociedad B 1 - 0
22:00 FT Cordoba 1 - 2 Linense 1 - 0
22:00 FT Alcoyano 1 - 1 Gimnastic T. 1 - 1
22:00 FT SD Logrones 0 - 0 Amorebieta 0 - 0
22:30 FT Villarreal B 1 - 3 Andorra FC 1 - 1
22:30 FT Ibiza-Eivissa 2 - 1 Barcelona B 1 - 1
22:30 hoãn Murcia vs Cadiz B -
22:59 FT Extremadura UD 0 - 0 S.S. Reyes 0 - 0
22:59 FT Merida 3 - 0 Navalcarnero 2 - 0

KQBD Hạng 3 Italia

17:30 FT Cavese 1 - 0 Teramo 1 - 0
17:30 FT Juventus U23 1 - 1 Pontedera 1 - 0
20:00 FT Como 2 - 2 Grosseto 2 - 0
20:00 hoãn Juve Stabia vs Catanzaro -
20:00 FT Perugia 2 - 1 Triestina 0 - 0
20:00 FT Pistoiese 1 - 0 AC Renate 1 - 0
20:00 FT SS Monopoli 3 - 1 Paganese 2 - 1
20:00 FT US Fermana 1 1 - 4 Feralpisalo 1 1 - 2
20:00 FT Sambenedettese 1 0 - 2 Cesena 1 0 - 2
20:00 FT US Olbia 0 - 0 Giana Erminio 0 - 0
20:00 FT Turris Neapolis 0 - 1 Ternana 0 - 0
20:00 FT Padova 1 - 0 Gubbio 0 - 0
20:00 FT Fano 0 - 1 Modena 0 - 1
20:00 FT Catania 5 - 2 Potenza SC 2 - 1
20:00 FT Carpi 4 - 1 Matelica 2 - 1
20:00 FT Luchese 1 0 - 0 Livorno 1 0 - 0
22:30 hoãn Pro Vercelli vs Lecco -
22:30 FT Alto Adige 2 - 0 Virtus Verona 1 - 0
22:30 FT Aurora Pro Patria 1 - 3 Novara 0 - 0
22:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Virtus Francavilla 1 - 0
22:30 FT Pergolettese 1 0 - 1 Piacenza 1 0 - 0
22:30 FT Pro Sesto 1 0 - 1 Alessandria 1 0 - 0
22:30 FT Arezzo 4 - 2 Pesaro 3 - 1
22:30 FT Mantova 0 - 2 Legnano 0 - 1
01:30 FT Imolese Calcio 0 - 2 Ravenna 0 - 1

KQBD Hạng 3 Đức

18:00 FT Zwickau 1 - 2 Vik.Koln 0 - 0
19:00 FT Unterhaching 2 - 0 Dynamo Dresden 1 - 0

KQBD Hạng 3 Pháp

01:00 FT Lyon Duchere 2 - 1 Red Star 93 2 - 0

KQBD Aus Brisbane

12:00 hoãn Brisbane Knights vs Bayside Utd -
14:00 hoãn Mount Gravatt vs Western Spirit -

KQBD Aus New South Wales

12:00 FT Sydney Utd 1 0 - 0 Wollongong Wolves 1 0 - 0
12:15 FT Blacktown City 0 - 1 Mt Druitt Town 0 - 0
13:45 FT APIA Tigers 1 - 1 Marconi Stallions 0 - 0
15:30 FT Sydney FC U21 2 - 2 Sutherland Sharks 0 - 1

KQBD Aus Queensland

13:00 FT Gold Coast Knights 2 - 1 Brisbane Roar U21 1 - 1
14:15 FT Gold Coast Utd 5 - 1 Sunshine Coast 1 - 1
15:00 FT Brisbane Strikers 0 - 3 Logan Light. 0 - 2

KQBD Aus South Sup.League

14:30 FT SA Panthers 2 - 0 Adelaide Utd U21 1 - 0

KQBD Aus Victoria

14:00 FT Bentleigh Greens 1 1 - 1 Heidelberg Utd 1 0 - 0

KQBD Nữ Australia

13:05 FT Sydney FC Nữ 0 - 0 Melb. Victory Nữ 0 - 0

KQBD Hạng 3 Nhật Bản

11:00 FT Yokohama SCC 0 - 0 Kagoshima 0 - 0
11:00 FT Vanraure Hachinohe 0 - 3 Grulla Morioka 0 - 0
11:00 FT Fukushima Utd 1 - 2 Roas. Kumamoto 1 - 0
12:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Gainare Tottori 2 - 0
12:00 FT Kamatamare San. 2 - 3 Kataller Toyama 1 - 2
14:00 hoãn FC Gifu vs Azul Claro Numazu -

KQBD Japan Football League

11:00 FT MIO Biwako 1 - 0 FC Kariya 1 - 0
11:00 FT Verspah Oita 0 - 1 TIAMO Hirakata 0 - 0
11:00 FT Matsue City 0 - 2 Veertien Mie 0 - 1
11:00 FT Iwaki FC 1 - 1 Reinmeer Aomori 0 - 1
11:00 FT Honda Lock 2 - 6 Honda FC 1 - 1
11:00 FT Suzuka Unlimited 0 - 1 FC Osaka 0 - 1

KQBD Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Yangju FC 0 - 3 Hwaseong FC 0 - 0
13:00 FT Paju Citizen 2 - 1 Pyeongtaek FC 0 - 0
13:00 FT Cheongju FC 2 - 2 Ulsan Citizen 1 - 1
13:00 FT Cheonan City 2 - 1 Gimhae City 1 - 0

KQBD Brazil Mineiro

20:00 FT Uberlandia/MG 2 - 3 Athletic Club/MG 1 - 1
02:00 FT Cruzeiro/MG 1 1 - 0 Atl. Mineiro/MG 1 0 - 0
02:30 FT Patrocinense/MG 1 - 1 Pouso Alegre/MG 0 - 0
03:15 FT URT/MG 1 - 1 Boa Esporte/MG 0 - 0
03:30 FT Coimbra/MG 0 - 2 Caldense/MG 0 - 1
04:15 FT Tombense FC/MG 2 - 1 America/MG 2 - 1

KQBD Brazil Carioca

01:30 FT Madureira/RJ 0 - 0 Boavista/RJ 0 - 0
04:00 FT Fluminense/RJ 3 - 1 Nova Iguacu/RJ 0 - 0

KQBD Brazil Paulista

02:00 hoãn Novorizontino/SP vs Santo Andre/SP -
02:00 hoãn Palmeiras/SP vs Inter Limeira/SP -
02:00 hoãn Ponte Preta/SP vs Mirassol/SP -
02:00 hoãn Sao Caetano/SP vs Ituano/SP -
06:00 FT Guarani/SP 0 - 1 Corinthians/SP 0 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 FT Freiburg II 1 - 0 TSV Steinbach 1 - 0