KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kabd hôm nay được xem theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam. Cập nhật link sopcast đầy đủ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBD Giao Hữu CLB

23:30 FT Al Shabab (UAE) 2 - 1 Al Duhail SC 0 - 1

KQBD Ngoại Hạng Anh

18:30 FT Newcastle 4 - 0 Tottenham 4 2 - 0
21:00 FT Nottingham Forest 2 2 - 2 Wolves 2 1 - 1
21:00 FT Brentford 3 2 - 0 Sheffield Utd 1 0 - 0
21:00 FT Burnley 1 1 - 1 Brighton 2 0 - 0
21:00 FT Man City 1 5 - 1 Luton Town 1 - 0
23:30 FT Bournemouth 4 2 - 2 Man Utd 2 - 1

KQBD Hạng Nhất Anh

18:30 FT Leeds Utd 1 0 - 1 Blackburn Rovers 4 0 - 0
21:00 FT Swansea City 3 1 - 0 Rotherham Utd 2 0 - 0
21:00 FT Birmingham 3 3 - 0 Coventry 2 2 - 0
21:00 FT Bristol City 1 1 - 1 Huddersfield 6 0 - 0
21:00 FT Hull City 2 3 - 0 QPR 1 2 - 0
21:00 FT Ipswich 2 1 - 1 Middlesbrough 2 1 - 1
21:00 FT Millwall 3 3 - 1 Cardiff City 1 2 - 1
21:00 FT Preston North End 3 0 - 1 Norwich 1 0 - 0
21:00 FT Sheffield Wed. 1 1 - 1 Stoke City 4 0 - 0
21:00 FT Southampton 1 3 - 2 Watford 3 2 - 1
21:00 FT West Brom 5 1 0 - 1 Sunderland 3 1 0 - 1

KQBD VĐQG Tây Ban Nha

19:00 FT Atletico Madrid 3 3 - 1 Girona 2 2 - 1
21:15 FT Rayo Vallecano 4 0 - 0 Getafe 6 0 - 0
23:30 FT Mallorca 2 0 - 1 Real Madrid 1 0 - 0
02:00 FT Cadiz 3 0 - 1 Barcelona 3 0 - 1

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha

21:15 FT Sporting Gijon 1 - 0 Cartagena 1 - 0
23:30 FT Valladolid 1 - 0 Eldense 0 - 0
02:00 FT Levante 1 - 2 Amorebieta 0 - 0

KQBD VĐQG Italia

20:00 FT Lecce 1 1 - 0 Empoli 0 - 0
23:00 FT Torino 3 1 0 - 0 Juventus 2 1 0 - 0
01:45 FT Bologna 4 0 - 0 Monza 4 0 - 0

KQBD Hạng 2 Italia

19:00 FT Como 2 - 1 Bari 1 - 0
19:00 FT Pisa 3 - 1 Feralpisalo 2 - 0
19:00 FT Cittadella 0 - 0 Ascoli 0 - 0
19:00 FT Cremonese 1 - 2 Ternana 1 - 1
19:00 FT Sampdoria 0 - 1 Alto Adige 0 - 0
21:15 FT Cosenza 1 - 1 Palermo 0 - 1
21:15 FT Lecco 1 - 0 Reggiana 0 - 0
21:15 FT Parma 2 - 0 Spezia 1 - 0

KQBD VĐQG Đức

20:30 FT Leipzig 2 3 - 0 Wolfsburg 4 1 - 0
20:30 FT Bochum 4 1 - 1 Heidenheim 1 0 - 0
20:30 FT Mainz 4 - 1 Hoffenheim 2 0 - 1
20:30 FT M.gladbach 1 1 - 2 B.Dortmund 4 1 - 2
20:30 FT Bayern Munich 2 - 0 FC Koln 3 0 - 0
23:30 FT Stuttgart 1 3 - 0 Ein.Frankfurt 3 3 - 0

KQBD Hạng 2 Đức

18:00 FT Holstein Kiel 4 - 0 Osnabruck 2 - 0
18:00 FT Wehen 1 0 - 2 Fort.Dusseldorf 1 0 - 1
18:00 FT Paderborn 07 1 - 1 Karlsruher 1 - 1
01:30 FT Schalke 04 2 - 0 Nurnberg 1 - 0

KQBD VĐQG Pháp

22:00 FT Strasbourg 1 3 - 1 Stade Reims 3 1 - 1
02:00 FT Rennes 3 1 - 2 Toulouse 3 1 - 2

KQBD Hạng 2 Pháp

20:00 FT Ajaccio 2 - 0 Saint Etienne 2 - 0
00:00 FT Dunkerque 1 0 - 1 Guingamp 1 0 - 0
00:00 FT Quevilly 4 - 3 Auxerre 1 - 1
00:00 FT Bordeaux 2 - 3 SC Bastia 1 - 3
00:00 FT Caen 1 - 0 Rodez 1 - 0
00:00 FT Stade Lavallois 0 - 3 Annecy FC 0 - 3
00:00 FT Amiens 0 - 0 Concarneau 0 - 0
00:00 FT Troyes 1 - 2 Paris FC 0 - 1
00:00 FT Valenciennes 1 - 4 Pau FC 0 - 2

KQBD VĐQG Scotland

21:00 FT St. Johnstone 0 - 2 Kilmarnock 0 - 1
21:00 FT Celtic 3 - 0 St. Mirren 0 - 0
21:00 FT Hearts 4 - 2 Livingston 4 - 2
21:00 FT Motherwell 1 - 1 Hibernian 0 - 0

KQBD VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 FT Vitoria Guimaraes 1 - 1 SC Farense 0 - 1
00:00 FT Porto 1 2 - 2 Famalicao 1 1 - 2
02:30 FT Estoril 0 - 1 Braga 0 - 0

KQBD VĐQG Hà Lan

21:30 FT PSV Eindhoven 6 - 0 Vitesse Arnhem 3 - 0
23:45 FT AZ Alkmaar 3 - 2 RKC Waalwijk 0 - 2
02:00 FT Almere City 2 - 3 Sparta Rotterdam 1 - 2

KQBD VĐQG Nga

18:00 FT FK Sochi 1 - 0 Spartak Moscow 0 - 0
20:30 FT Akhmat Groznyi 1 - 7 Baltika 0 - 5
21:00 FT Krasnodar 1 1 - 2 Zenit 1 1 - 0
23:30 FT Lok. Moscow 3 - 3 CSKA Moscow 1 - 0

KQBD VĐQG Albania

20:00 FT KF Tirana 1 - 0 Kukesi 0 - 0
23:00 FT Skenderbeu 0 - 1 Teuta Durres 0 - 0
23:00 FT Vllaznia Shkoder 1 - 2 KF Laci 1 - 0

KQBD VĐQG Armenia

21:00 FT Urartu 2 - 1 BKMA Yerevan 0 - 0

KQBD VĐQG Azerbaijan

19:30 FT Gabala FC 1 - 2 Turan Tovuz 0 - 0
22:00 FT Neftchi Baku 3 - 0 Araz Nakhchivan 2 - 0

KQBD VĐQG Ba Lan

20:00 FT Stal Mielec 0 - 0 Widzew Lodz 0 - 0
22:30 FT Puszcza Nie. 2 - 1 Lech Poznan 2 - 0
01:00 FT Rakow Czestochowa 1 - 1 Legia Wars. 0 - 1

KQBD VĐQG Belarus

18:00 FT Dnepr Mogilev 1 0 - 2 Neman Grodno 1 0 - 1
20:00 FT Gomel 0 - 1 Dinamo Minsk 0 - 1
22:00 FT Isloch 0 - 2 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 1
00:00 FT Torpedo Zhodino 2 - 0 Bate Borisov 0 - 0

KQBD VĐQG Bosnia

18:30 FT Zvijezda Bijeljina 1 - 2 GOSK Gabela 1 - 2
21:00 FT Zrinjski 1 - 0 Velez Mostar 1 - 0

KQBD VĐQG Bulgaria

21:45 FT Slavia Sofia 3 - 1 Hebar Pazardzhik 1 - 0
00:15 FT Cherno More 3 - 1 Levski Sofia 1 - 0

KQBD VĐQG Bắc Ai Len

21:00 FT Coleraine 2 - 1 Glentoran 0 - 0
21:00 FT Loughgall 1 3 - 1 Glenavon 1 2 - 0
21:00 FT Carrick Rangers 2 - 1 Ballymena Utd 0 - 0
21:00 FT Newry City 1 0 - 2 Dungannon Swi. 1 0 - 1
23:30 FT Larne 8 - 1 Cliftonville 4 - 0

KQBD VĐQG Macedonia

20:00 FT Shkupi 3 - 1 Makedonija 1 - 0
20:00 FT Academy Pandev 1 - 0 Voska Sport 0 - 0
20:00 FT Gostivari 2 - 1 Tikves Kavadarci 1 - 0

KQBD VĐQG Bỉ

21:00 FT RWD Molenbeek 3 - 1 Eupen 1 - 1
23:15 FT KV Mechelen 3 - 2 Westerlo 0 - 2
01:45 FT Genk 1 - 1 Cercle Brugge 1 - 0

KQBD VĐQG Croatia

21:50 FT NK Varazdin 0 - 2 Lok. Zagreb 0 - 1
00:00 FT HNK Gorica 0 - 2 Dinamo Zagreb 0 - 1

KQBD VĐQG Estonia

16:30 FT Tammeka Tartu 1 - 2 Kuressaare 0 - 2
18:00 FT Levadia T. 2 - 0 Nomme United 1 - 0
21:00 FT Trans Narva 2 - 2 Tallinna Kalev 0 - 0

KQBD VĐQG Hungary

19:30 FT Kisvarda FC 4 - 1 Ujpest 3 - 1
22:00 FT Debreceni 1 - 0 Kecskemeti 0 - 0
00:30 FT Paksi 1 - 2 MOL Fehervar FC 0 - 1

KQBD VĐQG Hy Lạp

19:00 FT Panserraikos 2 - 2 OFI Creta 2 - 1
21:30 FT Volos NFC 2 - 2 Atromitos 1 - 1
23:30 FT Pas Giannina 0 - 1 Asteras Tripolis 0 - 0
00:00 FT Kifisia FC 0 - 1 Panetolikos 0 - 0

KQBD VĐQG Iceland

21:00 FT Breidablik 4 - 0 Vestri 0 - 0
23:15 FT KA Akureyri 2 - 3 Hafnarfjordur 1 - 2

KQBD VĐQG Israel

19:30 FT Beitar Jerusalem 0 - 1 Hapoel Hadera 0 - 1
21:45 FT Maccabi Haifa 1 - 0 Bnei Sakhnin 1 - 0
00:00 FT Hapoel Tel Aviv 1 - 1 H. Petah Tikva 0 - 0

KQBD VĐQG Latvia

20:00 FT Grobinas 1 3 - 0 METTA/LU Riga 1 2 - 0
22:00 FT Jelgava 0 - 0 FK Auda 0 - 0

KQBD VĐQG Lithuania

19:00 FT TransINVEST 0 - 1 Banga 0 - 1
21:00 FT Suduva 0 - 1 Hegelmann Litauen 0 - 1

KQBD VĐQG Malta

19:00 FT Floriana 4 - 0 Mosta 3 - 0
21:15 FT Gzira Utd 0 - 1 Hamrun Spartans 0 - 1

KQBD VĐQG Moldova

19:00 FT Dacia Buiucani 1 - 4 Milsami 0 - 0
22:00 FT Sheriff Tiraspol 2 - 0 FC Balti 1 - 0

KQBD VĐQG Montenegro

22:00 FT Jedinstvo 2 - 0 FK Jerezo 1 - 0
23:00 FT Buducnost 3 - 1 Rudar 1 - 1
23:00 FT OFK Petrovac 2 - 1 Decic Tuzi 1 - 0
00:00 FT Mornar Bar 5 - 1 Mladost Donja 2 - 1

KQBD VĐQG Na Uy

23:00 FT Fredrikstad 2 - 2 Sarpsborg 0 - 1

KQBD VĐQG Phần Lan

18:00 FT Ilves Tampere 4 - 6 Gnistan 2 - 0
21:00 FT IFK Mariehamn 2 - 2 KuPS 1 - 1

KQBD VĐQG Romania

21:00 FT Voluntari 1 - 1 Otelul Galati 1 - 0
01:30 FT Universitaea Cluj 1 - 2 Petrolul Ploiesti 0 - 0

KQBD VĐQG Slovakia

20:30 FT Slo. Bratislava 0 - 0 Dunajska Stred 0 - 0
23:00 FT FC Kosice 1 - 2 Skalica 0 - 1
23:00 FT Trencin 4 - 0 Zlate Moravce 2 - 0
23:00 FT Dukla BB 0 - 1 Zemplin Michalovce 0 - 0

KQBD VĐQG Slovenia

20:00 FT NK Rogaska 1 - 2 NK Celje 0 - 0

KQBD VĐQG Séc

20:00 FT Mlada Boleslav 1 - 2 Teplice 0 - 0
20:00 FT Bohemians 1905 1 - 3 Sparta Praha 1 - 1
20:00 FT C. Budejovice 3 - 2 Slovan Liberec 1 - 1
23:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 Slovacko 0 - 0

KQBD VĐQG Síp

21:00 FT Nea Salamina 0 - 2 Apollon Limassol 0 - 1
22:00 FT Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia 1 - 0
23:00 FT Ethnikos Achnas 6 - 2 AE Zakakiou 2 - 1

KQBD VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Kasimpasa 0 - 2 Konyaspor 0 - 1
20:00 FT Ankaragucu 3 - 1 Gaziantep B.B 1 - 1
23:00 FT Adana Demirspor 0 - 0 Kayserispor 0 - 0
23:00 FT Besiktas 1 - 1 Samsunspor 1 - 0

KQBD VĐQG Thụy Sỹ

23:00 FT Grasshoppers 0 - 1 Lugano 0 - 1
23:00 FT Lausanne Sports 1 - 0 Zurich 1 - 0
01:30 FT St. Gallen 5 - 1 Yverdon 1 - 1

KQBD VĐQG Thụy Điển

20:00 FT Mjallby AIF 1 - 1 AIK Solna 0 - 0
22:30 FT Vasteras 0 - 1 Halmstads 0 - 1

KQBD VĐQG Ukraina

17:00 FT Obolon Kiev 1 1 - 1 FC Mynai 1 0 - 0
19:30 FT PFK Aleksandriya 0 - 1 Dinamo Kiev 0 - 0
22:00 FT Rukh Vynnyky 1 - 1 Kryvbas 0 - 1

KQBD VĐQG Wales

18:45 FT Haverfordwest 3 - 1 Colwyn Bay 2 - 0
20:30 FT Newtown AFC 5 - 0 Caernarfon Town 1 - 0
20:30 FT Barry Town 2 - 1 Aberystwyth 1 - 0
20:30 FT Cardiff Metropolitan 0 - 5 The New Saints 0 - 1
20:30 FT Pontypridd Town 0 - 3 Penybont 0 - 2

KQBD VĐQG Áo

22:00 FT Aust Lustenau 1 0 - 1 SCR Altach 1 0 - 0
22:00 FT WSG Swarovski Tirol 2 - 1 Blau Weiss Linz 1 - 0
22:00 FT Wolfsberger AC 1 0 - 1 Austria Wien 1 0 - 1

KQBD VĐQG Australia

12:30 FT Western United 1 0 - 2 Central Coast 0 - 0
14:30 FT Brisbane Roar 0 - 2 Newcastle Jets 0 - 0
16:45 FT Sydney FC 2 - 1 WS Wanderers 0 - 0

KQBD VĐQG Nhật Bản

12:00 FT Jubilo Iwata 0 - 1 Nagoya Grampus 0 - 1
12:00 FT Yokohama FM 2 - 2 Shonan Bellmare 1 - 1
12:00 FT Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Consa. Sapporo 0 - 1
12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 1 Sanf Hiroshima 1 - 1
13:00 FT Kashima Antlers 1 - 0 Kyoto Sanga 0 - 0
13:00 FT Cerezo Osaka 1 - 0 Kawasaki Fro. 0 - 0
13:00 FT Machida Zelvia 1 - 2 Vissel Kobe 0 - 1
14:00 FT Tokyo Verdy 2 - 2 FC Tokyo 2 - 0

KQBD VĐQG Hàn Quốc

12:00 FT FC Seoul 2 - 4 Pohang Steelers 1 - 1
12:00 FT Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Gwangju 1 - 0
14:30 FT Jeju Utd 0 - 2 Gimcheon Sangmu 0 - 2
14:30 FT Ulsan Hyundai 4 - 0 Gangwon 2 - 0

KQBD VĐQG Trung Quốc

14:30 FT Henan Songshan 1 - 1 Nantong Zhiyun 0 - 0
18:35 FT Sh. Shenhua 1 - 1 Beijing Guoan 1 - 1

KQBD VĐQG Hồng Kông

14:00 FT Southern District 1 - 0 HK Ranger 0 - 0
14:00 FT Eastern AA 5 - 0 Resources Capital 3 - 0

KQBD VĐQG Ấn Độ

21:00 FT NorthEast United 3 - 0 Odisha 3 - 0

KQBD VĐQG Argentina

03:00 FT Tigre 0 - 1 Union Santa Fe 0 - 0
05:00 FT CA Huracan 4 - 0 Atletico Tucuman 3 - 0

KQBD VĐQG Brazil

04:30 FT Criciuma/SC 1 - 1 Juventude/RS 1 - 0
04:30 FT Internacional/RS 2 - 1 Bahia/BA 0 - 0
07:00 FT Fluminense/RJ 2 - 2 Bragantino/SP 1 - 0
07:00 FT Sao Paulo/SP 1 - 2 Fortaleza/CE 0 - 0

KQBD VĐQG Chi Lê

04:30 FT U. Espanola 4 - 2 Everton CD 1 - 0
07:00 FT Iquique 2 - 3 Univ. Catolica(CHL) 1 - 2

KQBD VĐQG Colombia

02:00 FT Fortaleza 2 - 0 Once Caldas 0 - 0
04:10 FT Santa Fe 0 - 0 Atl. Nacional 0 - 0
06:20 FT Junior Barranquilla 1 1 - 1 Envigado 1 0 - 0
08:30 FT Pereira 1 0 - 0 Jag de Cordoba 1 0 - 0

KQBD VĐQG Ecuador

01:00 FT Mushuc Runa 1 - 2 Tecnico Uni. 1 - 1
03:30 FT Macara 0 - 0 Orense SC 0 - 0
06:00 FT Emelec 2 - 0 Cumbaya FC 0 - 0

KQBD VĐQG Paraguay

05:00 FT Olimpia Asuncion 2 - 1 Tacuary FBC 1 - 0
07:30 FT General Caballero 1 - 2 Nacional(PAR) 0 - 2

KQBD VĐQG Peru

02:30 FT Alianza Atletico 2 - 0 DU Comercio 2 - 0
05:00 FT Melgar 2 - 0 Carlos A. Mannucci 0 - 0
08:00 FT Sport Boys 1 - 2 Universitario 0 - 0

KQBD VĐQG Uruguay

01:00 FT CA Progreso 1 - 0 Boston River 1 - 0
03:30 FT Cerro Montevideo 0 - 0 CA Fenix 0 - 0
06:00 FT Dep. Maldonado 1 0 - 1 Cerro Largo 1 0 - 0

KQBD VĐQG Venezuela

03:00 FT Portuguesa 3 - 2 Estu.Merida 1 - 0
06:00 FT Angostura 2 - 1 Inter de Barinas 0 - 1

KQBD VĐQG Mỹ

03:52 FT Portland Timbers 1 2 - 2 Los Angeles FC 1 2 - 1
06:37 FT D.C. Utd 2 - 3 Orlando City 1 - 1
06:37 FT New York RB 1 0 - 0 Chicago Fire 1 0 - 0
06:37 FT New York City 2 - 0 New England 0 - 0
06:37 FT Charlotte FC 3 - 2 Toronto 1 - 0
06:37 FT CF Montreal 2 - 1 Cincinnati 1 - 0
07:37 FT Minnesota Utd 1 - 2 Houston Dynamo 0 - 1
07:37 FT Dallas 0 - 0 Seattle Sounders 0 - 0
07:37 FT Sporting Kansas 2 - 3 Inter Miami 1 - 1
08:37 FT Real Salt Lake 0 - 0 Columbus Crew 0 - 0
09:37 FT San Jose EQ 0 - 3 Colorado Rapids 0 - 1
09:37 FT Vancouver WC 1 - 3 LA Galaxy 0 - 0

KQBD VĐQG Mexico

06:00 FT Pachuca 0 - 1 Chivas Guad. 0 - 1
08:00 FT Club America 5 - 1 Toluca 3 - 1
10:00 FT Monterrey 3 - 3 Tigres UANL 1 - 2

KQBD VĐQG Costa Rica

04:00 FT Puntarenas 2 - 1 Sporting (CRC) 1 - 1
04:00 FT Municipal Grecia 0 - 1 Dep. Saprissa 0 - 0
06:45 FT Cartagines 3 - 1 San Carlos 1 - 1
07:00 FT Santos Guapiles 0 - 4 Herediano 0 - 1
09:30 FT Perez Zeledon 0 - 1 Alajuelense 0 - 0

KQBD Hạng Nhất Scotland

21:00 FT Airdrieonians 2 - 1 Dunfermline 1 - 0
21:00 FT Queen's Park 0 - 1 Inverness C.T. 0 - 1
21:00 FT Raith Rovers 0 - 0 Partick Thistle 0 - 0
21:00 FT Ayr Utd 5 - 0 Arbroath 3 - 0

KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 FT Belenenses 1 - 0 Academico Viseu 0 - 0
20:00 FT Uniao Leiria 3 - 1 Vilaverdense SC 1 - 0
21:30 FT Tondela 0 - 1 Penafiel 0 - 1
21:30 FT Benfica B 0 - 1 AVS Futebol 0 - 0

KQBD Hạng 2 Nga

13:00 FT Yenisey 4 - 1 Alania Vla 3 - 0
20:00 FT Chernomorets N. 0 - 0 Akron Togliatti 0 - 0
21:00 FT Khimki 0 - 1 Shinnik Yaroslavl 0 - 0
21:00 FT Volgar Astrakhan 1 - 2 Tyumen 1 - 1

KQBD Hạng 2 Ba Lan

20:00 FT Katowice 1 - 3 Odra Opole 0 - 1
22:30 FT Wisla Plock 1 - 1 Wisla Krakow 0 - 0
01:00 FT Chrobry Glogow 0 - 0 Miedz Legnica 0 - 0

KQBD Hạng 2 Bỉ

21:00 FT Lierse 1 - 1 Anderlecht II 0 - 0
01:00 FT Dender 1 1 - 4 Zulte-Waregem 1 0 - 0
01:00 FT Deinze 3 - 2 Lommel 2 - 1

KQBD Hạng 2 Ireland

01:30 FT Longford Town 0 - 3 Bray Wanderers 0 - 0

KQBD Hạng 2 Phần Lan

20:00 FT PK-35 3 - 0 KaPa 1 - 0
20:00 FT KTP Kotka 4 - 0 MP Mikkeli 0 - 0
20:00 FT SalPa Salo 0 - 3 JIPPO 0 - 2
20:00 FT SJK Akatemia 1 2 - 1 JaPS 1 0 - 1
20:00 FT TPS Turku 0 - 2 Jaro 0 - 2

KQBD Hạng 2 Séc

15:15 FT MFK Vyskov 1 - 0 MFK Chrudim 0 - 0
15:30 FT SK Prostejov 2 - 1 Taborsko 1 - 1
21:30 FT SK Lisen 0 - 0 Dukla Praha 0 - 0

KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Keciorengucu 1 2 - 1 Genclerbirligi 1 1 - 1
20:00 FT Boluspor 1 - 0 Umraniyespor 0 - 0
23:00 FT Altay 1 - 3 Corum FK 1 - 2

KQBD Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00 FT Baden 0 - 3 Sion 0 - 1
23:00 FT Thun 1 - 0 Bellinzona 0 - 0

KQBD Hạng 2 Thụy Điển

20:00 FT Varbergs BoIS 2 - 0 Ostersunds 1 - 0
20:00 FT Landskrona 2 - 1 Oddevold 1 - 0

KQBD Hạng 2 Áo

01:00 FT SV Ried 5 - 0 SW Bregenz 3 - 0

KQBD Hạng 2 Đan Mạch

18:00 FT Kolding IF 0 - 0 Vendsyssel FF 0 - 0
23:30 FT Helsingor 2 - 2 Hillerod 2 - 0

KQBD Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT JEF United Chiba 1 - 1 Oita Trinita 1 - 0
12:00 FT Mito Hollyhock 2 - 2 Tochigi SC 1 - 1
12:00 FT Vegalta Sendai 2 - 0 Montedio Yama. 2 - 0
12:00 FT V-Varen Nagasaki 6 - 1 Tokushima Vortis 2 - 0
14:00 FT Iwaki FC 2 - 3 Shimizu S-Pulse 1 - 2
14:00 FT Ehime FC 2 - 2 Kagoshima 1 - 0

KQBD Hạng 2 Hàn Quốc

12:00 FT Gyeongnam 1 - 1 Chungbuk Cheongju 0 - 1
14:30 FT Bucheon 1995 1 - 1 Seongnam 1 - 0
14:30 FT Busan I'Park 3 - 4 Anyang 0 - 3

KQBD Hạng 2 Trung Quốc

14:00 FT Yanbian Longding 1 - 0 Shijiazhuang Gongfu 0 - 0
14:30 FT Dalian Young Boy 1 3 - 2 Liaoning Tieren 1 1 - 1
18:30 FT Nanjing City 0 - 0 Dongguan Utd 0 - 0
18:30 FT Yunnan Yukun 2 - 0 Wuxi Wugo 0 - 0

KQBD Hạng 2 Argentina

01:00 FT Brown de Adrogue 2 - 3 Atletico Atlanta 0 - 2
01:05 FT Temperley 1 - 1 Almirante Brown 0 - 1
01:30 FT Almagro 1 - 1 Defensores Unidos 0 - 0
02:00 FT Gim.Mendoza 1 2 - 3 Aldosivi 1 1 - 2
03:00 FT Chaco For Ever 2 - 0 Atletico Rafaela 0 - 0
03:05 FT Agropecuario AAC 0 - 0 Estudiantes BsAs 0 - 0
05:00 FT Alvarado MDP 1 0 - 1 Deportivo Maipu 1 0 - 0
05:10 FT All Boys 1 - 0 Talleres (RdE) 0 - 0
07:10 FT Deportivo Moron 0 - 2 Colon 0 - 2

KQBD Hạng 2 Chi Lê

23:00 FT San.Morning 0 - 1 Antofagasta 0 - 0
04:30 FT Deportes Santa Cruz 3 - 0 U.Concepcion 1 - 0
04:30 FT San. Wanderers 1 - 1 Barnechea 1 - 1
07:00 FT San Marcos A. 0 - 1 Rangers Talca 0 - 0

KQBD Hạng 2 Colombia

03:30 FT Boca Juniors Cali 2 - 0 Tigres(COL) 1 - 0
04:00 FT Union Magdalena 2 - 0 Atletico 1 - 0

KQBD Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03:05 FT Loudoun United 2 - 1 Memphis 901 1 - 1
06:05 FT Indy Eleven 2 - 4 Ch. Battery 2 - 2
06:30 FT Rhode Island FC 0 - 0 Pittsburgh R. 0 - 0
07:30 FT SA Scorpions 0 - 0 Orange County SC 0 - 0
08:05 FT El Paso Locomotive 2 - 3 Oakland Roots 2 - 1
09:05 FT Sacramento 1 - 1 FC Tulsa 1 - 0
09:05 FT Monterey Bay FC 3 - 1 Las Vegas Lights 2 - 1
09:30 FT Phoenix Rising 1 - 0 Colorado Springs 0 - 0

KQBD Hạng 2 Mexico

06:05 FT Oaxaca 3 - 3 Morelia 1 - 2

KQBD Giao Hữu BD Nữ

15:30 FT Trung Quốc U16 Nữ 1 - 2 Paraguay U16 Nữ -
16:00 FT Mỹ U16 Nữ 8 - 0 Việt Nam U16 Nữ -
20:30 FT T.N.Kỳ U16 Nữ 7 - 0 Botswana Nữ U16 5 - 0
20:30 FT Uganda Nữ U16 0 - 1 Wales U16 Nữ 0 - 0

KQBD League One

21:00 FT Lincoln 1 - 2 Wigan 1 - 1
21:00 FT Fleetwood Town 2 - 0 Northampton 2 - 0
21:00 FT Shrewsbury 1 0 - 2 Wycombe 1 0 - 0
21:00 FT Carlisle 0 - 1 Blackpool 0 - 1
21:00 FT Cambridge Utd 1 - 1 Charlton Athletic 0 - 1
21:00 FT Barnsley 2 - 2 Reading 1 - 1
21:00 FT Bolton 1 - 1 Portsmouth 1 - 1
21:00 FT Cheltenham 1 - 3 Bristol Rovers 0 - 1
21:00 FT Derby County 3 - 0 Leyton Orient 2 - 0
21:00 FT Oxford Utd 5 - 0 Peterborough Utd 3 - 0
21:00 FT Port Vale 2 - 4 Exeter City 2 - 0
21:00 FT Stevenage 1 1 - 2 Burton Albion 1 0 - 1

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha

21:00 FT San Fernando 1 - 1 CF Intercity 1 - 1
21:00 FT Cornella 1 1 - 2 CD Arenteiro 1 0 - 1
21:00 FT Merida 3 - 1 Algeciras 0 - 1
21:00 FT Cordoba 0 - 1 Alcoyano 0 - 0
23:00 FT Fuenlabrada 0 - 1 Rayo Majada. 0 - 0
23:00 FT Cultural Leonesa 3 - 1 Real Sociedad B 1 - 1
01:00 FT Sestao 3 - 1 Real Union 1 - 0
01:00 FT Teruel 1 - 3 Deportivo 1 - 1

KQBD Hạng 3 Italia

21:15 FT Monterosi FC 3 - 1 Giugliano 1 - 0
21:15 FT Brindisi 2 - 0 Sorrento 1 - 0
21:15 FT Albinoleffe 0 - 0 AC Renate 0 - 0
23:30 FT Novara 2 - 0 Legnano 1 - 0
23:30 FT Potenza SC 1 0 - 3 Foggia 1 0 - 1
23:30 FT AC Trento 1 1 - 0 Pro Vercelli 1 0 - 0
23:30 FT Pro Sesto 2 - 1 Lumezzane 1 - 0
23:30 FT Alessandria 1 - 2 Aurora Pro Patria 1 - 2
01:45 FT Virtus Verona 1 - 2 Pergolettese 0 - 1
01:45 FT Padova 2 - 0 Atalanta U23 2 - 0

KQBD Hạng 3 Đức

19:00 FT B.Dortmund II 1 - 1 Ingolstadt 1 - 0
19:00 FT SSV Ulm 2 - 0 Preussen Munster 1 - 0
19:00 FT Vik.Koln 4 - 2 Hallescher 0 - 0
19:00 FT Verl 3 - 1 Erzgebirge Aue 1 - 0
19:00 FT Unterhaching 4 - 1 Lubeck 3 - 0
21:30 FT Saarbrucken 4 - 1 Sandhausen 0 - 1

KQBD Hạng 2 Scotland

21:00 FT Kelty Hearts 1 - 0 Stirling Albion 1 - 0
21:00 FT Alloa Athletic 0 - 0 Montrose 0 - 0
21:00 FT Queen of South 2 - 0 Edinburgh City 0 - 0
21:00 FT Annan Athletic 4 - 2 Cove Rangers 2 - 2
23:30 FT Hamilton 0 - 2 Falkirk 0 - 0

KQBD Hạng 3 Phần Lan

19:30 FT KPV Kokkola 2 - 1 RoPS Rovaniemi 2 - 1
20:00 FT PK Keski Uusimaa 1 0 - 3 Jyvaskyla JK 1 0 - 0
20:00 hoãn Atlantis vs OLS Oulu -
21:00 FT VIFK Vaasa 0 - 4 KuPS Akatemia 0 - 4
23:00 FT HJK Klubi 04 4 - 1 Jazz 0 - 0

KQBD Hạng 3 Thụy Điển

18:00 FT Pitea IF 2 - 1 Eskilstuna City 0 - 0
18:00 FT Onsala BK 2 - 3 Ljungskile SK 1 - 2
18:00 FT Stockholm Intl 2 - 1 Karlbergs BK 0 - 0
18:00 FT Angelholms 2 - 1 Rosengard 1 - 1
18:00 FT Vasalunds 3 - 0 Taby IS 1 - 0
21:00 FT Torslanda 0 - 1 BK Olympic Malmo 0 - 0
21:00 FT United IK Nordic 4 - 0 Sollentuna FK 3 - 0
21:00 FT Jonkopings 1 - 2 Falkenbergs 0 - 1

KQBD Hạng 3 Đan Mạch

18:45 FT FA 2000 3 - 2 Skive IK 1 - 1
19:00 FT Middelfart 0 - 2 Aarhus Fremad 0 - 0
19:00 FT Brabrand IF 0 - 1 Hellerup 0 - 0

KQBD Aus Brisbane

14:00 FT Bayside Utd 4 - 3 Ipswich Knights 2 - 2
15:00 FT Taringa Rovers 0 - 4 Grange Thistle 0 - 1
15:00 FT Pine Hills 6 - 1 Souths Utd 5 - 0
15:15 FT North Star 2 - 4 Holland Park Hawks 1 - 2
16:00 FT Samford Rang. 1 2 - 3 Magic United 1 1 - 1

KQBD Aus FB West Premier

14:00 FT Inglewood Utd 1 0 - 5 Floreat Athena 1 0 - 1
14:00 FT Bayswater City 0 - 3 Perth RedStar 0 - 3
14:00 FT Perth SC 2 - 1 Balcatta 0 - 1
14:00 FT Stirling Macedonia 4 - 2 Fremantle City 0 - 1
14:00 FT Western Knights 1 - 1 Armadale SC 0 - 1
14:00 FT Olympic Kingsway 6 - 3 Perth Glory U21 2 - 2

KQBD Aus New South Wales

14:30 FT Spirit FC 3 - 1 Hills Brumbies 1 - 1
16:00 FT Marconi Stallions 2 - 1 Manly Utd 1 - 0
16:00 FT St George Saints 2 - 2 Wollongong Wolves 2 - 0

KQBD Aus Queensland

14:00 FT Brisbane City 2 - 3 Wynnum Wolves 1 - 1
15:30 FT Gold Coast Utd 4 - 0 Redlands Utd 3 - 0

KQBD Aus Victoria

12:00 FT Moreland City SC 1 - 4 Manningham Utd 0 - 2
14:00 FT Port Melbourne 3 - 0 Dandenong Th. 1 - 0
15:15 FT Altona Magic SC 1 - 0 St Albans Saints 1 - 0
16:00 FT Hume City 0 - 0 Dandenong City 0 - 0

KQBD Nữ Australia

15:30 FT Western United Nữ 2 - 2 Newcastle Jets Nữ 1 - 2

KQBD Hạng 3 Nhật Bản

12:00 FT Nara Club 2 - 2 Matsumoto Yama. 1 - 0
12:00 FT Sagamihara 1 - 0 Fukushima Utd 1 - 0

KQBD Japan Football League

11:00 FT Tochigi City 3 - 1 Urayasu SC 1 - 0
11:00 FT Sony Sendai 0 - 2 Kochi United SC 0 - 0
11:00 FT Honda FC 3 - 0 Minebea Mitsumi FC 1 - 0

KQBD Nữ Nhật

11:00 FT Nittaidai FIELDS (W) 2 - 0 Orca Kamogawa Nữ 1 - 0
11:00 FT Ehime FC Nữ 1 - 2 Shizuoka SSU(W) 1 - 1

KQBD Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Daegu B 0 - 4 Daejeon Korail 0 - 3
12:00 FT Mokpo City 2 - 2 Chuncheon FC 2 - 1
12:00 FT Pocheon Citizen 1 - 1 Changwon City 0 - 0
13:00 FT Gimhae City 1 - 0 Paju Citizen 1 - 0

KQBD Nữ Hàn Quốc

12:00 FT Changnyeong Nữ 0 - 1 Gyeongju Nữ 0 - 0
12:00 FT Sejong Sportstoto Nữ 1 2 - 1 Seoul Amaz Nữ 1 1 - 0
12:00 FT Mung. Sangmu Nữ 2 - 3 Suwon Nữ 2 - 2

KQBD Nữ Mỹ

06:05 FT NC Courage (W) 2 - 0 Portland Tho. Nữ 2 - 0
06:35 FT Racing Louisville Nữ 0 - 0 San Diego Wave Nữ 0 - 0
08:35 FT Chicago RS Nữ 0 - 1 Angel City Nữ 0 - 1

KQBD League Two

21:00 FT Wrexham 6 - 0 Forest Green 4 - 0
21:00 FT Stockport 2 - 0 Morecambe 2 - 0
21:00 FT Harrogate Town 2 - 2 Sutton Utd 0 - 1
21:00 FT Swindon 1 3 - 2 Wimbledon 1 0 - 1
21:00 FT Salford City 1 - 2 Bradford City 1 - 1
21:00 FT Milton Keynes Dons 1 - 4 Mansfield 1 - 1
21:00 FT Newport 1 - 2 Tranmere Rovers 1 - 2
21:00 FT Crawley Town 2 - 3 Colchester Utd 1 - 2
21:00 FT Crewe Alexandra 0 - 3 Grimsby 0 - 1
21:00 FT Doncaster Rovers 4 - 0 Accrington 2 - 0
21:00 FT Gillingham 3 - 0 Barrow 1 - 0
21:00 FT Walsall 1 1 - 3 Notts County 1 0 - 2

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 FT Holstein Kiel II 1 1 - 1 SSV Jeddeloh 1 1 - 0
19:30 FT Spelle-Venhaus 3 - 3 Oldenburg 1897 2 - 0
20:00 FT Meppen 4 - 1 Havelse 1 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 FT Nurnberg II 2 - 1 Wacker Burghausen 0 - 0
19:00 FT Wurzburger 4 - 0 Turkgucu-Ataspor 1 - 0
19:00 FT Augsburg II 3 - 0 Ansbach 1 - 0
19:00 FT Schalding Hein. 1 - 2 Greuther Furth II 1 - 0
19:00 FT Schweinfurt 0 - 2 Illertissen 0 - 2
19:00 FT DJK Vilzing 3 - 1 Buchbach 1 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 FT Chemnitzer 1 - 3 VSG Altglienicke 1 - 3
18:00 FT Viktoria Berlin 3 - 1 BFC Dynamo 1 - 1
19:00 FT RW Erfurt 0 - 1 Lok.Leipzig 0 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 FT Ein.Frankfurt II 5 - 0 Barockstadt FL 1 - 0
19:00 FT Koblenz 0 - 1 SGV Freiberg 0 - 1
19:00 FT TSV Steinbach 0 - 2 FSV Frankfurt 0 - 0
19:00 FT TSG Balingen 0 - 5 Hoffenheim II 0 - 3
19:00 FT Hessen Kassel 1 1 - 0 Astoria Walldorf 1 0 - 0
19:00 FT Aalen 2 - 3 TSV Schott Mainz 2 - 1

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 FT Fortuna Koln 0 - 1 FC Bocholt 0 - 1
19:00 FT Fort.Dusseldorf II 0 - 0 FC Duren 0 - 0
19:00 FT Wiedenbruck 3 - 1 FC Koln II 1 - 0
19:00 FT Lippstadt 1 1 - 5 Schalke 04 II 1 1 - 2
19:00 FT Gutersloh 1 3 - 0 Wuppertaler 1 2 - 0
19:00 FT Oberhausen 0 - 0 M.gladbach II 0 - 0
19:00 FT A.Aachen 3 - 0 RW Ahlen 1 - 0

KQBD U20 Nam Mỹ Nữ

04:00 FT Paraguay U20 Nữ 2 - 1 Uruguay U20 Nữ 0 - 1
06:30 FT Ecuador U20 Nữ 0 - 2 Peru U20 Nữ 0 - 1

KQBD Giao Hữu U16

16:00 FT Thụy Điển U16 1 - 1 Đan Mạch U16 0 - 0
17:00 FT Bỉ U16 1 - 1 Hà Lan U16 -

KQBD U23 Anh

17:00 FT Newcastle U21 1 - 3 Fulham U21 0 - 0
22:00 FT Brighton U21 0 - 3 Reading U21 0 - 3

KQBD U19 Séc

15:00 FT Mlada Boleslav U19 4 - 2 Dukla Praha U19 2 - 2
15:00 FT Slovan Liberec U19 2 - 1 Jihlava U19 1 - 0
16:00 FT Banik Ostrava U19 1 - 2 Sigma Olomouc U19 1 - 1
16:00 FT Sparta Praha U19 5 - 2 Vik. Plzen U19 2 - 1
16:00 FT Brno U19 1 - 3 C. Budejovice U19 0 - 2
16:00 FT Frydek Mistek U19 1 - 4 Pardubice U19 0 - 2
18:00 FT Slavia Praha U19 4 - 0 Zlin U19 2 - 0
XEM THÊM