LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Giao Hữu CLB

17:00 Lok. Zagreb vs Sibenik -
17:00 FC Mynai vs Varda SE -
17:00 NK Osijek vs MOL Fehervar FC -
17:30 RB Salzburg vs Vorwarts Steyr -
18:00 Nordsjaelland vs Helsingor -
18:00 Senica vs SK Lisen -
18:59 Miedz Legnica vs Slask Wroclaw -
18:59 Wisla Krakow vs MSK Zilina -
18:59 Lahti vs EIF Ekenas -
18:59 Cracovia Krakow vs Nieciecza -
18:59 Slask Wroclaw vs Slo. Bratislava -
18:59 Anderlecht vs Union Saint-Gilloise -
19:00 Wisla Krakow vs MSK Zilina -
19:00 Randers vs Esbjerg FB -
19:00 Wisla Plock vs Wigry Suwalki -
19:00 Brondby vs Kolding IF -
19:00 Young Boys vs Stade L. Ouchy -
19:30 Seinajoen JK vs Haka -
20:00 SV Ried vs LASK Juniors -
20:00 Austria Wien vs Horn -
20:00 Liefering vs Wacker Tirol -
20:00 Puskas Akademia vs Ujpest -
20:00 FC Mariupol vs Rakow Czestochowa -
20:00 Kriens vs Luzern -
20:00 Wil 1900 vs Zurich -
20:00 Servette vs Neuchatel Xamax -
20:00 St.Polten vs Blau Weiss Linz -
20:30 Hartberg vs Austria Klagenfurt -
20:30 Diosgyori vs Mezokovesdi SE -
20:30 Basel vs Chiasso -
21:00 Grasshoppers vs Aust Lustenau -
21:00 Lask vs SV Lafnitz -
21:00 St. Gallen vs SCR Altach -
22:00 Young Boys vs Aarau -

Lịch Ngoại Hạng Anh

19:30 Wolves vs West Brom -
22:00 Leeds Utd vs Brighton -
22:00 West Ham Utd vs Burnley -
00:30 Aston Villa vs Everton Hoãn
00:30 Fulham vs Chelsea -
03:00 Leicester City vs Southampton -

Lịch Hạng Nhất Anh

19:30 Middlesbrough vs Birmingham -
22:00 Nottingham Forest vs Millwall -
22:00 Bournemouth vs Luton Town -
22:00 Blackburn Rovers vs Stoke City -
22:00 Bristol City vs Preston North End -
22:00 Cardiff City vs Norwich -
22:00 Coventry vs Sheffield Wed. Hoãn
22:00 Derby County vs Rotherham Utd -
22:00 QPR vs Wycombe -
22:00 Reading vs Brentford -
22:00 Watford vs Huddersfield -
02:45 Barnsley vs Swansea City -

Lịch VĐQG Italia

21:00 Bologna vs Verona -
00:00 Torino vs Spezia -
02:45 Sampdoria vs Udinese -

Lịch Hạng 2 Italia

20:00 Monza vs Cosenza -
20:00 Pordenone vs Venezia -
20:00 Pisa vs Brescia -
20:00 Cittadella vs Ascoli -
22:00 Reggina vs Lecce -

Lịch VĐQG Đức

21:30 Hoffenheim vs A.Bielefeld -
21:30 Wer.Bremen vs Augsburg -
21:30 B.Dortmund vs Mainz -
21:30 FC Koln vs Hertha Berlin -
21:30 Wolfsburg vs Leipzig -
00:30 Stuttgart vs M.gladbach -

Lịch Hạng 2 Đức

19:00 Erzgebirge Aue vs Fort.Dusseldorf -
19:00 Bochum vs Nurnberg -
19:00 Hannover 96 vs St. Pauli -

Lịch VĐQG Pháp

23:00 Marseille vs Nimes -
03:00 Angers vs PSG -

Lịch Hạng 2 Pháp

21:00 Toulouse vs Grenoble -
21:00 Troyes vs Sochaux -
01:00 Clermont vs Dunkerque -
01:00 Rodez vs Pau FC -
01:00 Chambly vs Niort -
01:00 Ajaccio vs Caen -
01:00 Auxerre vs Chateauroux -
01:00 Guingamp vs Nancy -
01:00 Amiens vs Le Havre -
01:00 Valenciennes vs Paris FC -

Lịch VĐQG Scotland

22:00 St. Johnstone vs St. Mirren -
22:00 Ross County vs Aberdeen -
22:00 Hamilton vs Dundee Utd -
22:00 Celtic vs Livingston -
22:00 Hibernian vs Kilmarnock -

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Pacos Ferreira vs Braga -
01:00 Vitoria Guimaraes vs SC Farense -
03:30 Tondela vs Boavista -

Lịch VĐQG Hà Lan

22:30 Emmen vs Vitesse Arnhem -
00:45 Sparta Rotterdam vs PSV Eindhoven -
02:00 Zwolle vs Fortuna Sittard -
02:00 Utrecht vs Heracles Almelo -
03:00 AZ Alkmaar vs ADO Den Haag -

Lịch VĐQG Albania

19:45 KF Tirana vs Kastrioti Kruje -
19:45 Skenderbeu vs Partizani Tirana -
19:45 Apolonia Fier vs KF Laci -

Lịch VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Cliftonville vs Larne Hoãn
22:00 Portadown FC vs Dungannon Swi. Hoãn
22:00 Linfield vs Coleraine Hoãn
22:00 Warrenpoint Town vs Glentoran Hoãn
22:00 Carrick Rangers vs Glenavon Hoãn

Lịch VĐQG Bỉ

22:15 Oostende vs Kortrijk -
00:30 RE Mouscron Peruwelz vs Genk -
00:30 Waasland-Beveren vs Zulte-Waregem -
02:45 Charleroi vs KV Mechelen -

Lịch VĐQG Hy Lạp

22:15 Asteras Tripolis vs Panetolikos -
00:30 Larissa vs Apollon Smirnis -

Lịch VĐQG Israel

00:00 Ashdod vs Bnei Yehuda Hoãn
00:00 Hapoel Haifa vs Maccabi P.Tikva Hoãn
00:00 Hapoel Kfar Saba vs Maccabi Netanya Hoãn
00:00 Beitar Jerusalem vs Hapoel Tel Aviv Hoãn
00:00 Hapoel Hadera vs HIK Shmona Hoãn
00:00 Maccabi TA vs Maccabi Haifa Hoãn
00:00 Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva Hoãn

Lịch VĐQG Malta

20:00 Hibernians vs Sliema Wanderers -
20:00 Gzira Utd vs Floriana -
00:00 Balzan vs Tarxien Rainbows -

Lịch VĐQG Romania

23:00 Viitorul C. vs Steaua Bucuresti -
01:00 Dinamo Bucuresti vs Chindia Targoviste -

Lịch VĐQG Séc

20:00 Mlada Boleslav vs Brno -
20:00 Opava vs Zlin -
22:00 Slovacko vs MFk Karvina -
22:00 Slovan Liberec vs Bohemians 1905 -
00:30 Slavia Praha vs Sigma Olomouc -

Lịch VĐQG Síp

21:00 Omonia Nicosia vs Ethnikos Achnas -
23:30 Anorthosis vs Nea Salamina -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Konyaspor vs Goztepe -
20:00 Istanbul BB vs Sivasspor -
20:00 Gaziantep B.B vs Kayserispor -
23:00 Antalyaspor vs Trabzonspor -

Lịch VĐQG Wales

21:30 Cefn Druids AFC vs Barry Town Hoãn
21:30 Caernarfon Town vs Aberystwyth Hoãn

Lịch VĐQG Australia

13:00 Melb. Victory vs Wellington Phoenix Hoãn
13:05 Sydney FC vs WS Wanderers -
15:10 Melbourne City vs Western United -

Lịch VĐQG Bahrain

20:35 Al Najma (BHR) vs AL Riffa -
22:00 Muharraq vs East Riffa -
23:00 Manama vs Al Hadd -

Lịch VĐQG Hồng Kông

14:00 Southern District vs Eastern AA Hoãn
16:30 Lee Man FC vs Happy Valley Hoãn

Lịch VĐQG Jordan

20:00 Ahli Amman vs Ma'an SC -
22:00 Faisaly (JOR) vs Wihdat -

Lịch VĐQG New Zealand

07:00 Hawke's Bay vs Team Wellington -
10:00 Wellington Phoenix (R) vs Waitakare Utd -

Lịch VĐQG UAE

20:00 Al Dhafra vs Al Wasl -
20:00 Khorfakkan vs Al Jazira -
23:00 Al Wahda(UAE) vs Baniyas -

Lịch VĐQG Việt Nam

17:00 BCM Bình Dương vs Thanh Hóa -
17:00 SL Nghệ An vs Bình Định -
19:15 Viettel vs Hải Phòng -

Lịch VĐQG Argentina

08:10 Rosario Central vs Velez Sarsfield -

Lịch VĐQG Brazil

05:00 Fluminense/RJ vs SC Recife/PE -
07:00 Vasco DG/RJ vs Coritiba/PR -

Lịch VĐQG Uruguay

20:00 Danubio vs Cerro Largo -
03:00 Cerro Montevideo vs CA Penarol -

Lịch VĐQG Mexico

06:00 Chivas Guad. vs Toluca -
08:00 Cruz Azul vs Puebla -
10:00 Monterrey vs Club America -

Lịch VĐQG Costa Rica

04:00 Limon vs Alajuelense -
09:00 Dep. Saprissa vs Jicaral Sercoba -

Lịch VĐQG Algeria

20:00 WA Tlemcen vs JS Kabylie -
20:00 NC Magra vs Paradou AC -
20:30 CR Belouizdad vs MC Oran -
20:30 ES Setif vs MC Alger -
21:00 USM Alger vs RC Relizane -

Lịch VĐQG Nam Phi

20:00 SuperSport Utd vs Mamelodi Sun. -
20:00 Golden Arrows vs Tshakhuma TM -
20:30 Blo. Celtic vs Stellenbosch FC -
20:30 TS Galaxy vs Chippa Utd -
22:00 Baroka FC vs Moroka Swallows -
22:00 Cape Town City vs Kaizer Chiefs -

Lịch Copa Sudamericana

06:30 Defensa YJ vs Coquimbo Unido -

Lịch Hạng Nhất Scotland

22:00 Dundee vs Ayr Utd -
22:00 Raith Rovers vs Inverness C.T. -
22:00 Alloa Athletic vs Hearts -
22:00 Queen of South vs Arbroath -

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 Leixoes vs Chaves -
22:00 Cova Piedade vs Vilafranquense -
23:00 Benfica B vs Academica Coim -
00:00 Vizela vs Penafiel -

Lịch Hạng 2 Argentina

05:10 Estudiantes Rio Cuarto vs Sarmiento Junin -

Lịch Hạng 2 Brazil

02:30 CSA/AL vs Avai/SC -
05:00 Juventude/RS vs Cruzeiro/MG -
07:00 Oeste/SP vs Confianca/SE -

Lịch Cúp Tây Ban Nha

18:00 Rayo Majada. vs Elche -
18:00 Almeria vs Alaves -
22:00 Girona vs Cadiz -
00:00 Fuenlabrada vs Levante -
02:00 Leganes vs Sevilla -
02:00 Pena Deportiva vs Valladolid -

Lịch League One

20:00 Wimbledon vs Sunderland -
22:00 Rochdale vs Wigan -
22:00 Fleetwood Town vs Portsmouth -
22:00 Shrewsbury vs Lincoln Hoãn
22:00 Peterborough Utd vs Milton Keynes Dons -
22:00 Accrington vs Gillingham -
22:00 Bristol Rovers vs Charlton Athletic -
22:00 Swindon vs Doncaster Rovers -
22:00 Burton Albion vs Ipswich -
22:00 Hull City vs Blackpool -
22:00 Northampton vs Oxford Utd -
22:00 Plymouth Argyle vs Crewe Alexandra -

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

22:00 Alaves B vs Real Union -
22:30 Compostela vs Salamanca -
23:00 Ejea vs Tudelano -
23:00 Athletic Bilbao B vs Arenas de Guecho -
23:00 Marino de Luanco vs Numancia -
23:00 Leioa vs Real Sociedad B -
23:00 Villarreal B vs Pena Deportiva -
23:00 Portugalete vs Racing Santander -
23:30 Cultural Leonesa vs Sporting Gijon B -
23:30 CD Laredo vs Amorebieta -
00:00 Real Madrid B vs Las Rozas CF -

Lịch Hạng 3 Italia

21:00 Aurora Pro Patria vs Alessandria -
21:00 Pistoiese vs Giana Erminio -
21:00 US Fermana vs Legnano -
21:00 Imolese Calcio vs Matelica -
21:00 Arezzo vs Cesena -
21:00 Fano vs Gubbio -
21:00 Luchese vs AC Renate -
23:30 Avellino vs Cavese -
23:30 Mantova vs Triestina -

Lịch Hạng 3 Đức

20:00 Lubeck vs Hansa Rostock -
20:00 Verl vs Kaiserslautern -
20:00 Hallescher vs Bayern Munich II -
20:00 Dynamo Dresden vs Wehen Hoãn
20:00 Saarbrucken vs Zwickau Hoãn
20:00 Unterhaching vs Magdeburg -

Lịch Hạng 2 Scotland

22:00 Partick Thistle vs Cove Rangers -
22:00 Clyde vs East Fife -
22:00 Dumbarton vs Forfar Athletic -
22:00 Peterhead vs Airdrieonians -
22:00 Falkirk vs Montrose -

Lịch Nữ Australia

15:40 Sydney FC Nữ vs WS Wanderers Nữ -

Lịch League Two

22:00 Harrogate Town vs Exeter City -
22:00 Newport vs Salford City -
22:00 Forest Green vs Port Vale -
22:00 Barrow vs Scunthorpe Utd -
22:00 Bolton vs Cheltenham -
22:00 Bradford City vs Crawley Town -
22:00 Colchester Utd vs Cambridge Utd -
22:00 Grimsby vs Southend -
22:00 Leyton Orient vs Morecambe -
22:00 Mansfield vs Carlisle Hoãn
22:00 Stevenage vs Tranmere Rovers -
22:00 Walsall vs Oldham -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Stuttgart II vs Freiburg II -
20:00 Koblenz vs Bahlinger -
20:00 Homburg vs Offenbach -
20:00 Pirmasens vs SSV Ulm -
20:00 Astoria Walldorf vs Aalen -
20:00 Stadtallendorf vs TSG Balingen -
20:00 TSV Schott Mainz vs TSV Steinbach -
20:00 Giessen vs Bayern Alzenau -
20:00 Hessen Kassel vs Hoffenheim II -
20:00 Elversberg vs Sonnenhof -
20:00 FSV Frankfurt vs Mainz II -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Fortuna Koln vs Bergisch Gladbach -
20:00 M.gladbach II vs Schalke 04 II -
20:00 Fort.Dusseldorf II vs SV Straelen -
20:00 Wiedenbruck vs Essen -
20:00 Preussen Munster vs Rodinghausen -
20:00 Bonner SC vs Sportfreunde Lotte -
20:00 Lippstadt vs Homberg -
20:00 Oberhausen vs Wegberg-Beeck -
20:00 RW Ahlen vs Wuppertaler -