Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.
Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.
Giờ | Chủ | Tỷ số | Khách | TT | |
---|---|---|---|---|---|
Lịch Giao Hữu CLB | |||||
26' | Stromsgodset | vs | Sandefjord | - | |
20:30 | Molde | vs | Brann | - | |
02:45 | Drogheda Utd | vs | Athlone | - | |
02:45 | St. Mochta's | vs | Dundalk | - | |
Lịch VĐQG Argentina | |||||
07:15 | Argentinos Jun. | vs | Rosario Central | - | |
Lịch VĐQG Ecuador | |||||
04:30 | Cumbaya FC | vs | Mushuc Runa | - | |
07:00 | Orense SC | vs | Imbabura | - | |
07:00 | Libertad (ECU) | vs | LDU Quito | Hoãn | |
Lịch VĐQG Uruguay | |||||
05:00 | Dep. Maldonado | vs | Defensor SC | Hoãn | |
Lịch VĐQG Venezuela | |||||
02:00 | Estu.Merida | vs | UCV FC | - | |
05:00 | Dep.Guaira | vs | Carabobo | - | |
06:00 | Portuguesa | vs | Metropolitano | - | |
Lịch VĐQG Algeria | |||||
21:30 | NC Magra | vs | CR Belouizdad | - | |
04:00 | USM Alger | vs | ES Setif | - | |
Lịch Hạng 2 Argentina | |||||
02:00 | Gimnasia y Tiro | vs | Almirante Brown | - | |
Lịch Hạng 2 Colombia | |||||
07:30 | Dep.Quindio | vs | Real Cartagena | - | |
Lịch Hạng 2 Mexico | |||||
06:05 | Cancun FC | vs | Tepatitlan FC | - | |
08:05 | Atlante | vs | Mineros de Zac. | - | |
10:05 | Oaxaca | vs | Tlaxcala FC | - | |
Lịch C1 Châu Âu Nữ | |||||
00:45 | Ajax Nữ | vs | Chelsea Nữ | - | |
03:00 | Benfica Nữ | vs | Lyon Nữ | - | |
Lịch Cúp Colombia | |||||
06:10 | Jag de Cordoba | vs | Atletico | - | |
Lịch Hạng 3 Italia | |||||
01:30 | Vicenza | vs | Fiorenzuola | - | |
Lịch Cup Series C | |||||
02:00 | Padova | vs | Catania | - | |
Lịch Hạng 2 Scotland | |||||
02:45 | Kelty Hearts | vs | Alloa Athletic | - | |
Lịch League Two | |||||
02:45 | Bradford City | vs | Notts County | - | |
Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc | |||||
01:00 | Babelsberg | vs | Chemnitzer | - | |
Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu | |||||
20:00 | Ba Lan U17 Nữ | vs | Đan Mạch U17 Nữ | - | |
20:00 | North Macedonia U17 Nữ | vs | Scotland U17 Nữ | - | |
Lịch U17 Nữ Nam Mỹ | |||||
04:00 | Chile U17 Nữ | vs | Bolivia U17 Nữ | - | |
06:00 | Paraguay U17 Nữ | vs | Ecuador U17 Nữ | - |