KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kabd hôm nay được xem theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam. Cập nhật link sopcast đầy đủ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBD Ngoại Hạng Anh

21:00 FT Southampton 1 2 - 0 Everton 2 2 - 0
23:30 FT Wolves 1 - 1 Newcastle 1 0 - 0
02:15 FT Arsenal 3 0 - 1 Leicester City 5 0 - 0

KQBD VĐQG Tây Ban Nha

20:00 FT Valladolid 1 1 0 - 2 Alaves 1 0 - 0
22:00 FT Cadiz 2 0 - 0 Villarreal 2 0 - 0
00:30 FT Getafe 4 0 - 1 Granada 2 0 - 1
03:00 FT Real Sociedad 2 4 - 1 Huesca 1 1 - 1

KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 FT Sporting Gijon 2 - 1 SD Ponferradina 0 - 1
00:15 FT Leganes 2 - 1 Real Oviedo 0 - 0
00:15 FT Tenerife 0 - 0 Espanyol 0 - 0
02:30 FT Albacete 2 - 1 Rayo Vallecano 1 - 0
02:30 FT Malaga 1 - 1 Mirandes 1 - 0
03:00 FT Zaragoza 0 - 0 Sabadell 0 - 0

KQBD VĐQG Italia

18:30 FT Cagliari 4 - 2 Crotone 3 - 2
21:00 FT Benevento 3 1 - 2 Napoli 1 1 - 0
21:00 FT Parma 3 2 - 2 Spezia 2 1 - 2
00:00 FT Fiorentina 1 3 - 2 Udinese 3 2 - 1
02:45 FT Juventus 1 1 - 1 Verona 4 0 - 0

KQBD Hạng 2 Italia

22:00 FT Cosenza 1 - 1 Lecce 0 - 1
03:00 hoãn Cremonese vs Brescia -

KQBD VĐQG Đức

21:30 FT Wolfsburg 2 2 - 1 A.Bielefeld 1 2 - 0
00:00 FT Wer.Bremen 2 1 - 1 Hoffenheim 2 1 - 1

KQBD Hạng 2 Đức

19:30 FT Sandhausen 1 - 1 Paderborn 07 1 - 1
19:30 FT Heidenheim 1 - 1 Osnabruck 0 - 0
19:30 FT Bochum 2 - 0 Erzgebirge Aue 0 - 0

KQBD VĐQG Pháp

19:00 hoãn Lens vs Nantes -
21:00 FT Bordeaux 3 2 - 0 Nimes 3 0 - 0
21:00 FT Stade Brestois 1 0 - 3 Strasbourg 3 0 - 2
21:00 FT Metz 3 2 - 0 Saint Etienne 3 1 - 0
21:00 FT Montpellier 1 2 0 - 4 Stade Reims 2 0 - 3
22:59 FT Nice 1 1 - 1 Lille 6 0 - 0
03:00 FT Lyon 3 1 4 - 1 Monaco 4 1 4 - 0

KQBD VĐQG Scotland

19:00 FT Aberdeen 3 - 3 Celtic 1 - 0
22:00 FT Rangers 2 - 0 Livingston 2 - 0

KQBD VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 FT SC Farense 0 - 1 Rio Ave 0 - 1
22:00 FT Moreirense 2 - 1 Maritimo 2 - 0
00:30 FT Famalicao 2 - 2 Boavista 0 - 0
03:00 FT Vitoria Guimaraes 1 0 - 1 Braga 1 0 - 1

KQBD VĐQG Hà Lan

18:15 FT Fortuna Sittard 1 - 3 Groningen 0 - 2
20:30 FT Sparta Rotterdam 1 1 - 1 Heracles Almelo 1 0 - 0
20:30 FT Vitesse Arnhem 2 - 1 PSV Eindhoven 1 - 0
22:45 FT RKC Waalwijk 2 - 2 Feyenoord 0 - 0
02:00 FT ADO Den Haag 2 - 2 AZ Alkmaar 0 - 1

KQBD VĐQG Nga

18:00 FT Ural S.r. 0 - 0 FK Tambov 0 - 0
20:30 FT Rostov 1 0 - 2 Khimki 1 0 - 0
22:59 FT Akhmat Groznyi 1 3 - 1 Ufa 1 1 - 0

KQBD VĐQG Albania

20:00 hoãn Bylis Ballsh vs Kukesi -
20:00 hoãn Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder -
20:00 hoãn Apolonia Fier vs Skenderbeu -
20:00 hoãn Partizani Tirana vs Teuta Durres -
20:00 hoãn KF Laci vs KF Tirana -

KQBD VĐQG Armenia

19:00 FT Van Yerevan 0 - 1 Ararat-Armenia 0 - 0

KQBD VĐQG Azerbaijan

17:00 FT Sabah FK 1 - 2 Sumqayit 0 - 1
19:00 FT Zire IK 0 - 0 Karabakh Agdam 0 - 0

KQBD VĐQG Ba Lan

21:00 FT Rakow Czestochowa 2 - 1 Stal Mielec 1 - 0
23:30 FT Lech Poznan 1 - 1 Cracovia Krakow 0 - 1

KQBD VĐQG Belarus

17:00 FT Neman Grodno 1 1 - 2 Slavia Mozyr 1 0 - 2
19:00 FT Energetik-BGU 1 - 2 Shakhter Soligo. 0 - 2
21:00 FT Rukh Brest 1 1 - 1 Isloch 1 1 - 0

KQBD VĐQG Bosnia

20:00 FT Mladost D. Kakanj 0 - 2 Borac Banja Luka 0 - 0
22:59 FT Sarajevo 3 - 0 FK Krupa 2 - 0
01:05 FT Radnik Bijeljina 1 - 1 Sloboda Tuzla 0 - 0

KQBD VĐQG Bulgaria

17:30 FT CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Slavia Sofia 2 - 0
22:45 FT Arda Kardzhali 1 - 1 Cska Sofia 0 - 0
01:15 FT PFK Montana 1 - 3 Ludogorets 1 - 1

KQBD VĐQG Macedonia

20:30 FT Vardar 3 - 3 Renova 3 - 2
20:30 FT Makedonija 3 - 1 Academy Pandev 1 - 1
20:30 FT Belasica Strumica 2 - 2 Borec Veles 1 - 0
20:30 FT Pelister 1 - 1 FC Struga 0 - 0
20:30 FT Shkendija 1 - 1 Rabotnicki 1 - 0

KQBD VĐQG Bỉ

19:30 FT Antwerpen 3 - 2 Beerschot-Wilrijk 2 - 1
22:00 FT Oostende 3 - 0 Zulte-Waregem 3 - 0
00:15 FT Sint Truiden 2 - 0 Standard Liege 1 - 0
02:45 hoãn Charleroi vs Waasland-Beveren -

KQBD VĐQG Croatia

21:00 FT Sibenik 0 - 2 Dinamo Zagreb 0 - 0
23:05 hoãn HNK Gorica vs HNK Rijeka -

KQBD VĐQG Estonia

18:00 FT Kuressaare 0 - 4 Flora Tallinn 0 - 1
18:00 FT Trans Narva 1 - 2 Levadia T. 0 - 0
20:00 FT Nomme Kalju 1 - 3 Paide Linname. 1 - 3

KQBD VĐQG Georgia

17:00 FT Chikhura Sach. 0 - 1 Samtredia 0 - 0

KQBD VĐQG Hungary

20:30 FT Zalaegerzseg 1 - 3 Budafoki MTE 1 - 2
22:59 FT Mezokovesdi SE 1 - 2 MOL Fehervar FC 0 - 1
01:30 FT Diosgyori 3 - 0 Puskas Akademia 3 - 0

KQBD VĐQG Hy Lạp

21:00 FT Asteras Tripolis 1 - 0 OFI Creta 0 - 0
23:15 hoãn Apollon Smirnis vs Lamia FC -
01:30 FT Pas Giannina 0 - 1 AEK Athens 0 - 1

KQBD VĐQG Ireland

21:00 FT Waterford Utd 1 - 0 Dundalk 0 - 0

KQBD VĐQG Latvia

18:00 FT Tukums/Salaspils 3 - 1 METTA/LU Riga 0 - 1
19:00 FT Ventspils 0 - 2 FK Liepaja 0 - 0
21:00 FT Valmiera / BSS 0 - 1 Spartaks Jurmala 0 - 0
21:00 FT Riga FC 2 - 0 BFC Daugava 1 - 0
22:59 FT Rigas Futbola Skola 1 - 0 Jelgava 1 - 0

KQBD VĐQG Luxembourg

22:00 hoãn Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica -
22:00 hoãn Swift Hesperange vs Fola Esch -
22:00 hoãn Mondorf-les. vs UT Petange -
22:00 hoãn Hostert vs Dudelange -
22:00 hoãn Rodange 91 vs UNA Strassen -
22:00 hoãn Jeunesse Esch vs Wiltz -
02:00 hoãn Differdange vs Racing Union -

KQBD VĐQG Malta

21:00 FT Hibernians 8 - 1 Lija Athletic 3 - 1
21:00 FT Santa Lucia FC 1 - 1 Valletta 0 - 1
01:15 FT Gudja United 1 - 2 Floriana 0 - 2

KQBD VĐQG Moldova

19:00 FT Zimbru 1 0 - 0 Dinamo-Auto 1 0 - 0
19:00 FT Sfintul Gheorghe 0 - 4 Petrocub 0 - 2
22:00 FT Speranta 0 - 0 CSCT Buiucani 0 - 0

KQBD VĐQG Montenegro

19:30 FT OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska 1 - 0
20:00 FT Rudar 1 0 - 1 FK Jerezo 1 0 - 1
22:00 FT OFK Titograd 1 - 0 FK Podgorica 0 - 0
22:59 FT Iskra Danilo 0 - 0 Zeta 0 - 0
01:00 FT Buducnost 2 - 2 Decic Tuzi 2 - 1

KQBD VĐQG Na Uy

00:00 FT Valerenga 1 - 1 Kristiansund 0 - 0
00:00 FT Molde 2 - 1 Stromsgodset 0 - 0
00:00 FT Aalesund 0 - 3 Odd Grenland 0 - 1
00:00 FT Sarpsborg 1 - 2 Rosenborg 0 - 2
02:30 FT Bodo Glimt 2 - 0 Mjondalen 1 - 0

KQBD VĐQG Romania

23:45 FT Viitorul C. 2 - 2 Arges Pitesti 0 - 1
02:30 FT Voluntari 0 - 1 CFR Cluj 0 - 0

KQBD VĐQG Serbia

20:00 FT Novi Pazar 2 - 1 FK Rad 2 - 1
20:00 FT Zlatibor Cajetina 1 0 - 2 Vojvodina 1 0 - 0
20:00 hoãn OFK Backa vs Indija -
22:00 FT Proleter NS 1 - 1 FK Vozdovac 1 - 0
22:00 FT Macva Sabac 1 1 - 2 Napredak 1 0 - 2
03:00 FT Crvena Zvezda 0 - 0 Javor Ivanjica 0 - 0

KQBD VĐQG Slovakia

22:00 FT Dunajska Stred 1 - 1 Slo. Bratislava 1 - 1

KQBD VĐQG Slovenia

18:00 FT NK Bravo 1 - 1 Aluminij 1 - 0
20:00 FT Tabor Sezana 2 - 1 O.Ljubljana 1 - 1
23:30 FT Domzale 1 - 1 Mura 0 - 0

KQBD VĐQG Síp

21:00 FT Anorthosis 2 - 0 Apoel FC 1 - 0
22:59 FT Omonia Nicosia 0 - 0 EN Paralimni 0 - 0
00:00 FT Ethnikos Achnas 1 - 3 Olympiakos Nic. 1 - 0

KQBD VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Malatyaspor 2 - 1 Genclerbirligi 1 - 1
20:00 FT Alanyaspor 2 - 0 Fatih Karagumruk 1 - 0
22:59 FT Fenerbahce 3 - 1 Trabzonspor 0 - 1

KQBD VĐQG Thụy Sỹ

22:00 hoãn Sion vs Servette -
22:00 FT Young Boys 2 - 1 Luzern 0 - 1

KQBD VĐQG Thụy Điển

20:30 FT Kalmar 0 - 0 Falkenbergs 0 - 0
20:30 FT Ostersunds 1 - 3 Hammarby 0 - 0
23:30 FT Malmo 3 - 1 Goteborg 2 - 1
23:30 FT Orebro 3 - 2 Helsingborg 2 - 1

KQBD VĐQG Ukraina

19:00 FT Inhulets Petrove 1 - 1 FC Mariupol 1 - 1
22:00 FT Kolos Kovalivka 2 - 2 FC Mynai 1 - 1
00:30 FT Zorya 4 - 0 Rukh Vynnyky 0 - 0

KQBD VĐQG Áo

20:30 FT Lask 4 - 0 St.Polten 2 - 0
20:30 FT Wattens 1 - 1 Hartberg 1 - 0
22:59 FT Wolfsberger AC 3 - 4 Rapid Wien 0 - 2

KQBD VĐQG Đan Mạch

20:00 FT AC Horsens 1 - 1 Nordsjaelland 1 - 0
22:00 FT Randers 1 - 2 Sonderjyske 1 - 2
00:00 FT Aarhus AGF 1 0 - 1 Kobenhavn 1 0 - 1

KQBD VĐQG Nhật Bản

12:00 FT Sagan Tosu 2 - 2 Shonan Bellmare 1 - 2

KQBD VĐQG Hàn Quốc

12:00 FT Gwangju 0 - 1 Sangju Sangmu 0 - 1
12:00 FT Daegu 3 - 2 Pohang Steelers 1 - 1
14:30 FT Ulsan Hyundai 0 - 1 Jeonbuk H.Motor 0 - 0

KQBD VĐQG Kuwait

21:35 FT Al Sahel 1 - 2 Al Qadsia 1 - 1

KQBD VĐQG Qatar

21:30 FT Ahli Doha 1 - 7 Al Sadd 0 - 5
23:45 FT Al Rayyan 1 - 2 Al Duhail SC 1 - 0

KQBD VĐQG Singapore

16:30 FT Young Lions 2 - 1 Tanjong Pagar 0 - 0
16:30 hoãn Hougang Utd vs DPMM FC -

KQBD VĐQG Thái Lan

18:00 FT Trat FC 2 - 2 Buriram Utd 0 - 1
18:00 FT Sukhothai 2 - 3 Bangkok Glass 1 - 2
19:00 FT Chonburi 0 - 3 Chiangrai Utd 0 - 2
19:00 FT Police Tero FC 1 1 - 3 Muang Thong Utd 1 0 - 0

KQBD VĐQG Việt Nam

17:00 FT HA Gia Lai 2 - 4 Sài Gòn FC 0 - 1
17:00 FT Thanh Hóa 1 - 1 SL Nghệ An 1 - 0
17:00 FT Quảng Nam 3 - 1 SHB Đà Nẵng 1 - 1
17:00 FT Nam Định 2 - 3 Hải Phòng 1 - 1
18:00 FT HL Hà Tĩnh 0 - 1 Viettel 0 - 0

KQBD VĐQG Brazil

02:00 FT Atletico/GO 0 - 3 Palmeiras/SP 0 - 1
02:00 FT Fluminense/RJ 3 - 1 Santos/SP 1 - 1
04:15 FT Atletico/PR 1 - 2 Gremio/RS 1 - 0
04:15 FT Internacional/RS 2 - 2 Flamengo/RJ 2 - 1

KQBD VĐQG Colombia

23:30 FT Envigado 3 - 3 Alianza Petrolera 1 - 3
02:00 FT Patriotas 2 - 1 Atl. Nacional 0 - 0
04:00 FT Santa Fe 3 - 1 Boyaca Chico 3 - 0
06:05 FT America Cali 3 - 2 Deportivo Pasto 2 - 0
08:10 FT Inde.Medellin 2 - 3 Deportivo Cali 1 - 3

KQBD VĐQG Ecuador

03:30 FT Olmedo 2 - 1 Independiente JT 1 - 1
06:00 FT Liga de Portoviejo 0 - 2 Barcelona SC 0 - 2

KQBD VĐQG Paraguay

04:00 FT CS San Lorenzo 1 - 1 Nacional 1 - 1
06:15 FT Libertad 0 - 2 Sol de America 0 - 0

KQBD VĐQG Uruguay

04:45 FT Wanderers 1 2 - 2 CA Rentistas 1 2 - 2
07:15 hoãn Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo -

KQBD VĐQG Venezuela

03:00 FT Carabobo 2 - 2 Estu.Merida 0 - 0
04:00 FT Metropolitano 2 - 2 Aragua 1 - 0
06:00 FT Trujillanos 1 - 2 Yaracuyanos 0 - 0
09:00 FT Caracas 1 - 0 Zamora Barinas 1 - 0

KQBD VĐQG Mỹ

02:30 FT Los Angeles FC 2 - 0 LA Galaxy 0 - 0

KQBD VĐQG Mexico

01:00 FT Toluca 2 - 0 Club Tijuana 2 - 0
06:30 FT Chivas Guad. 0 - 2 Cruz Azul 0 - 1
08:06 FT Santos Laguna 2 - 1 San Luis 1 - 1

KQBD VĐQG Costa Rica

05:00 FT Alajuelense 3 0 - 2 Perez Zeledon 3 0 - 0

KQBD VĐQG Nam Phi

20:30 FT Stellenbosch FC 1 - 1 Moroka Swallows 1 - 1
20:30 FT Tshakhuma TM 1 - 1 TS Galaxy 0 - 1

KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 FT Varzim 0 - 2 Estoril 0 - 2
22:00 FT UD Oliveirense 1 - 2 SC Covilha 1 - 1

KQBD Hạng 2 Ba Lan

18:40 hoãn Puszcza Nie. vs Nieciecza -
18:40 hoãn Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno -
21:00 FT Gornik Leczna 1 - 0 Miedz Legnica 0 - 0
22:00 hoãn Chrobry Glogow vs Odra Opole -

KQBD Hạng 2 Bỉ

22:00 FT Union Saint-Gilloise 6 - 0 Club Brugge II 2 - 0
02:00 FT RFC Seraing 1 - 0 Lommel 1 - 0

KQBD Hạng 2 Na Uy

21:00 FT Lillestrom 4 - 2 Sandnes Ulf 3 - 1

KQBD Hạng 2 Phần Lan

21:00 FT VPS Vaasa 3 - 5 Gnistan 3 - 2

KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Bandirmaspor 0 - 3 Adana Demirspor 0 - 1
17:30 FT Osmanlispor 1 - 2 Balikesirspor 1 - 1
20:00 FT Istanbulspor AS 3 - 0 Eskisehirspor 1 - 0
20:00 FT Adanaspor 1 - 3 Tuzlaspor 1 - 1
22:59 hoãn Altay vs Giresunspor -

KQBD Hạng 2 Thụy Điển

20:30 FT Eskilstuna City 0 - 1 Dalkurd FF 0 - 0
20:30 FT Akropolis IF 1 - 3 Norrby 0 - 1
23:30 FT Trelleborgs 1 1 - 1 Degerfors IF 1 0 - 0

KQBD Hạng 2 Đan Mạch

19:00 FT Fremad Amager 0 - 3 Silkeborg IF 0 - 0
20:00 FT Hvidovre IF 1 - 2 Viborg 1 - 0

KQBD Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT Omiya Ardija 0 - 0 V-Varen Nagasaki 0 - 0
12:00 FT Ventforet Kofu 2 - 1 Machida Zelvia 1 - 0
12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 0 JEF United Chiba 1 - 0
12:00 FT Tokushima Vortis 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
13:00 FT Renofa Yamaguchi 1 1 - 4 Mito Hollyhock 1 0 - 2
13:00 FT Jubilo Iwata 3 - 1 Thespa Kusatsu 1 - 1
13:00 FT Giravanz Kita. 0 - 1 Matsumoto Yama. 0 - 1
14:00 FT Ehime FC 0 - 1 Tochigi SC 0 - 0
16:30 FT Ryukyu 2 - 1 Kyoto Sanga 0 - 1

KQBD Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 FT Bucheon 1995 3 - 4 Gyeongnam 2 - 1
14:00 FT Ansan Greeners 1 0 - 3 Seoul E-Land 1 0 - 1

KQBD Hạng 2 Trung Quốc

14:00 FT Chengdu Better City 2 - 1 Taizhou Yuanda 1 - 0
17:00 FT Shaanxi Changan 1 - 1 Jiangxi Liansheng 0 - 0
18:35 FT Beijing BG 3 - 0 Beijing Renhe 2 - 0

KQBD Hạng Nhất QG

15:30 FT Cần Thơ 2 - 1 ĐT Long An 0 - 1
15:30 FT Đồng Tháp 3 - 0 Thừa Thiên Huế 3 - 0
15:30 FT XM Fico Tây Ninh 1 - 1 Đăk Lăk 0 - 0

KQBD Hạng 2 Brazil

02:00 FT Nautico/PE 1 - 1 Cruzeiro/MG 1 - 0
04:15 FT Figueirense/SC 1 - 1 Juventude/RS 0 - 1
04:15 FT Guarani/SP 2 - 1 Avai/SC 1 - 0
06:30 FT Botafogo/SP 2 - 1 Vitoria/BA 1 - 0

KQBD Hạng 2 Colombia

01:00 FT Bogota FC 1 - 3 Tigres(COL) 0 - 1
03:00 FT Leones FC 1 - 0 Real Cartagena 1 - 0
04:00 FT Cortulua 2 - 1 Orsomarso 1 - 1

KQBD Cúp Brazil

06:30 FT Sao Paulo/SP 2 - 2 Fortaleza/CE 1 - 0

KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 FT Osasuna B 1 0 - 2 Tudelano 1 0 - 1
17:30 FT Portugalete 0 - 0 Amorebieta 0 - 0
18:00 FT Ejea 1 - 1 Haro Deportivo 1 - 1
18:00 FT AE Prat 1 - 0 Cornella 0 - 0
18:00 FT CP Villarrobledo 1 0 - 0 Socuellamos 1 0 - 0
18:00 FT Linense 1 0 - 0 UD Tamaraceite 1 0 - 0
18:00 FT Athletic Bilbao B 0 - 1 Racing Santander 0 - 0
18:00 FT Valencia B 0 - 0 Pena Deportiva 0 - 0
18:00 FT UCAM Murcia 1 - 0 Linares Deportivo 1 - 0
18:00 FT Marino de Luanco 1 2 - 2 CD Lealtad 1 2 - 1
18:00 FT Celta Vigo II 0 - 1 Racing Ferrol 0 - 0
18:00 hoãn Granada II vs Sevilla B -
18:00 FT Rayo Majada. 2 - 0 Atl. Baleares 1 - 0
18:00 FT Lorca Deportiva 2 - 2 Ejido 1 - 1
18:00 FT Inter de Madrid 3 - 1 Atletico Madrid B 2 - 0
18:00 FT Ibiza-Eivissa 3 - 0 La Nucía 1 - 0
18:00 FT UD Poblense 1 - 1 S.S. Reyes 1 - 1
18:00 FT Covadonga 1 - 3 Real Oviedo B 0 - 0
18:00 FT Talavera 1 - 2 Melilla CD 1 - 0
18:00 FT Marbella 5 - 1 Marino 1 - 1
18:00 FT Real Madrid B 1 - 2 Getafe B 0 - 1
19:00 FT Las Palmas Atl. 0 - 1 Atl. Sanluqueno 0 - 0
22:30 FT Navalcarnero 3 - 0 Las Rozas CF 0 - 0
22:59 FT San Fernando 1 0 - 1 Cadiz B 1 0 - 1
22:59 FT Yeclano Dep. 1 - 3 Cordoba 1 - 2
22:59 FT Izarra 2 0 - 1 SD Tarazona 2 0 - 1
22:59 FT Villanovense 0 - 0 Merida 0 - 0
22:59 FT Union Langreo 2 - 1 Valladolid II 0 - 1
22:59 FT Compostela 0 - 0 Deportivo 0 - 0
22:59 FT Leioa 0 - 1 Real Union 0 - 0
22:59 FT CD Calahorra 0 - 1 Ebro 0 - 0
22:59 FT SD Logrones 2 - 0 UD Mutilvera 1 - 0
22:59 FT Gimnastic 0 - 0 Badalona 0 - 0
22:59 FT Recreativo Huelva 1 0 - 1 Algeciras 1 0 - 0
23:00 FT Salamanca 2 - 0 Coruxo -
23:00 FT Pontevedra 1 - 1 CF Salmantino -
23:30 FT Cultural Leonesa 0 - 0 Numancia 0 - 0
23:30 FT Zamora CF 1 3 - 2 Guijuelo 1 1 - 1
00:00 hoãn Real Betis B vs Murcia -
00:00 FT Orihuela 0 - 0 Alcoyano 0 - 0
00:00 FT Badajoz 2 - 0 Don Benito 0 - 0
00:00 FT Hercules CF 2 - 1 Atzeneta 0 - 1

KQBD Hạng 3 Italia

18:30 FT US Olbia 1 0 - 0 Pro Vercelli 1 0 - 0
21:00 FT AC Renate 0 - 2 Livorno 0 - 0
21:00 hoãn Catanzaro vs Palermo -
21:00 FT Feralpisalo 3 - 0 Ravenna 2 - 0
21:00 FT Grosseto 1 - 1 Albinoleffe 0 - 0
21:00 FT Cavese 0 - 1 SS Monopoli 0 - 1
21:00 hoãn Novara vs Pontedera -
21:00 FT Pistoiese 1 - 2 Pro Sesto 0 - 1
21:00 FT Sambenedettese 0 - 2 Modena 0 - 0
21:00 FT Fano 1 - 2 Mantova 0 - 2
21:00 FT Triestina 1 - 1 Virtus Verona 1 - 0
23:30 FT Perugia 2 - 1 Pesaro 0 - 0
23:30 FT Matelica 2 - 2 Arezzo 2 - 0
23:30 FT Giana Erminio 2 - 1 Como 0 - 1
23:30 FT Imolese Calcio 0 - 1 US Fermana 0 - 0
23:30 FT Lecco 2 - 4 Piacenza 0 - 2
23:30 FT Pergolettese 1 - 2 Aurora Pro Patria 0 - 2
23:30 FT Padova 2 - 0 Alto Adige 2 - 0
23:30 FT Avellino 3 - 1 Casertana 1 - 1
23:30 FT Ternana 2 - 0 Foggia 1 - 0
00:30 FT Teramo 1 - 0 Juve Stabia -
02:00 FT Luchese 0 - 1 Juventus U23 0 - 1
02:30 FT Novara 1 - 1 Carrarese 1 - 0
02:30 FT Vibonese 2 - 2 Viterbese Calcio -
02:30 FT Turris Neapolis 0 - 3 Paganese -
02:30 FT Gubbio 0 - 0 Legnano -
02:30 FT Alessandria 2 - 0 Pontedera 1 - 0

KQBD Hạng 3 Đức

19:00 FT Saarbrucken 1 - 2 Verl 0 - 1
20:00 FT Bayern Munich II 2 - 0 Waldhof Man. 1 - 0

KQBD Aus Brisbane

16:00 hoãn Toowong FC vs Centenary Stormers -

KQBD Aus New South Wales

11:00 FT Rockdale City 3 - 3 Sydney Utd 1 - 1

KQBD Aus Queensland

12:00 hoãn Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd -
13:00 FT Brisbane Roar U21 2 - 3 Peninsula Power 0 - 1
15:00 hoãn Olympic FC QLD vs Sunshine Coast -

KQBD Hạng 3 Nhật Bản

11:00 FT FC Imabari 0 - 2 Kamatamare San. 0 - 1
11:00 FT Fujieda MYFC 1 - 2 Gainare Tottori 0 - 1
11:00 FT Vanraure Hachinohe 1 - 0 Kagoshima 0 - 0
11:00 FT Grulla Morioka 0 - 4 FC Gifu 0 - 1
11:00 FT Azul Claro Numazu 0 - 0 Blaublitz Akita 0 - 0
11:00 FT Fukushima Utd 1 - 0 Nagano Parceiro 0 - 0
12:00 FT Cerezo Osaka U23 1 - 1 Gamba Osaka U23 1 - 0
13:00 FT Sagamihara 1 - 0 Roas. Kumamoto 1 - 0

KQBD Japan Football League

11:00 FT Verspah Oita 3 - 3 Matsue City 2 - 1
11:00 FT Tokyo Musashino 2 - 1 Iwaki FC 1 - 1
11:00 FT Veertien Mie 1 - 2 Honda Lock 0 - 1
11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Reinmeer Aomori 1 - 0

KQBD Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Cheonan City 0 - 3 Changwon City 0 - 2

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 FT Havelse 3 - 0 Hannoverscher SC 0 - 0
20:00 FT St. Pauli II 3 - 0 Ein. Norderstedt 2 - 0
20:00 hoãn Phonix Lubeck vs Holstein Kiel II -
20:00 FT Oldenburg 1987 3 - 1 Rehden 1 - 0
21:00 FT Oberneuland 0 - 1 VfV 06 Hildesheim 0 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:30 FT Optik Rathenow 1 - 3 CZ Jena 1 - 3
19:30 FT Meuselwitz 0 - 0 Union Furstenwalde 0 - 0
19:30 FT Chemnitzer 3 - 0 Luckenwalde 1 - 0
19:30 FT SV Lichtenberg 3 - 2 Lok.Leipzig 1 - 0

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 FT Koblenz 1 - 0 FSV Frankfurt 0 - 0
20:00 FT Pirmasens 0 - 4 Freiburg II 0 - 1

KQBD Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 hoãn B.Dortmund II vs Fort.Dusseldorf II -
20:00 FT Wegberg-Beeck 1 - 0 Homberg 0 - 0

KQBD U19 Séc

20:30 hoãn Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 -
20:30 hoãn Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 -
20:30 hoãn Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 -
20:30 hoãn Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 -
20:30 hoãn Pribram U19 vs MFk Karvina U19 -
20:30 hoãn Meteor Praha U19 vs C. Budejovice U19 -