Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.
Kqbd trực tuyến, kabd hôm nay được xem theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam. Cập nhật link sopcast đầy đủ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến.
Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | Hiệp 1 |
---|---|---|---|---|---|
KQBD Cúp C2 Châu Âu |
|||||
02:00 | FT | Marseille 1 | 1 - 1 | Atalanta | 1 - 1 |
02:00 | FT | Roma 3 | 0 - 2 | B.Leverkusen 3 | 0 - 1 |
KQBD Cúp C3 Châu Âu |
|||||
02:00 | FT | Aston Villa 1 | 2 - 4 | Olympiakos 1 | 1 - 2 |
02:00 | FT | Fiorentina 2 | 3 - 2 | Club Brugge 3 | 2 - 1 |
KQBD Giao Hữu ĐTQG |
|||||
06:00 | FT | St.Vincent | 0 - 0 | Dominica | - |
KQBD Ngoại Hạng Anh |
|||||
01:30 | FT | Chelsea | 2 - 0 | Tottenham 1 | 1 - 0 |
KQBD VĐQG Armenia |
|||||
19:00 | FT | West Armenia | 1 - 4 | Pyunik | 0 - 2 |
19:00 | FT | Van Yerevan | 0 - 5 | Ararat-Armenia | 0 - 1 |
KQBD VĐQG Belarus |
|||||
22:15 | FT | Dinamo Minsk | 1 - 1 | Vitebsk | 0 - 1 |
00:30 | FT | Neman Grodno | 1 - 0 | Shakhter Soligo. | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Georgia |
|||||
18:00 | FT | Samtredia | 0 - 3 | FC Iberia 1999 | 0 - 0 |
23:00 | FT | FC Telavi | 0 - 1 | Dila Gori | 0 - 0 |
00:00 | FT | Torpedo Kut. | 0 - 0 | Dinamo Tbilisi | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Latvia |
|||||
22:00 | FT | Tukums/Salaspils | 0 - 0 | FK Liepaja | 0 - 0 |
23:00 | FT | Riga FC | 2 - 0 | Grobinas | 1 - 0 |
KQBD VĐQG Lithuania |
|||||
22:00 | FT | Dziugas FC 1 | 2 - 1 | Dainava Alytus 1 | 1 - 0 |
22:00 | FT | TransINVEST | 3 - 2 | Kauno Zalgiris | 0 - 2 |
23:00 | FT | FK Panevezys | 1 - 0 | Suduva | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Malta |
|||||
23:00 | FT | Sliema Wanderers | 3 - 0 | Sirens | 2 - 0 |
01:30 | FT | Valletta | 5 - 2 | Gudja United | 3 - 1 |
KQBD VĐQG Serbia |
|||||
21:00 | FT | FK Radnicki 1923 | 3 - 2 | Mladost Lucani | 1 - 2 |
22:00 | FT | FK Partizan | 2 - 3 | FK Vojvodina | 1 - 2 |
23:30 | FT | Cukaricki Belgrade 1 | 2 - 0 | FK Napredak 1 | 1 - 0 |
00:00 | FT | Crvena Zvezda | 2 - 1 | Backa Topola | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Arập Xeut |
|||||
22:00 | FT | Hazm | 0 - 0 | Al Akhdood | 0 - 0 |
01:00 | FT | Al Fateh | 2 - 2 | Al Riyadh | 1 - 0 |
01:00 | FT | Al Ahli (KSA) | 4 - 1 | Dhamak | 4 - 0 |
KQBD VĐQG Jordan |
|||||
22:00 | FT | Jalil Club | 0 - 4 | Faisaly (JOR) | 0 - 2 |
00:45 | FT | Wehdat Amman | 3 - 0 | Al Salt | 2 - 0 |
KQBD VĐQG Kuwait |
|||||
21:35 | FT | Salmiya | 2 - 0 | Fahaheel | 2 - 0 |
00:20 | FT | Al Arabi (KUW) | 1 - 1 | Al Kuwait | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Mexico |
|||||
08:00 | Necaxa | vs | Queretaro | - | |
10:15 | Pachuca | vs | Pumas UNAM | - | |
KQBD VĐQG Ai Cập |
|||||
23:00 | FT | Zamalek SC | 1 - 0 | National Bank SC | 1 - 0 |
23:00 | FT | Future FC | 0 - 0 | Tala'ea Al Jaish | 0 - 0 |
KQBD VĐQG Nam Phi |
|||||
00:30 | FT | Kaizer Chiefs 1 | 1 - 5 | Mamelodi Sun. 1 | 0 - 0 |
KQBD Hạng 2 Israel |
|||||
23:00 | FT | Maccabi Herzliya | 1 - 1 | INR HaSharon | 0 - 1 |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch |
|||||
23:00 | FT | Sonderjyske | 2 - 1 | Fredericia | 1 - 1 |
KQBD Hạng 2 Colombia |
|||||
03:00 | FT | Leones FC | 1 - 3 | Union Magdalena | 1 - 0 |
03:30 | FT | Boca Juniors Cali | 2 - 1 | Dep.Quindio | 0 - 1 |
03:30 | hoãn | Barranquilla | vs | Real Cartagena | 0 - 0 |
03:30 | FT | Real Santander | 0 - 3 | Cucuta | 0 - 2 |
04:00 | FT | Atletico Huila | 1 - 0 | Orsomarso | 0 - 0 |
KQBD Hạng 2 Mexico |
|||||
06:45 | CD Tapatio | vs | Atlante | - | |
08:45 | Atletico La Paz | vs | Leones Negros UdeG | - | |
KQBD Cúp Nga |
|||||
23:15 | FT | CSKA Moscow | 1 - 1 | Zenit | 0 - 0 |
23:15 | FT | Rostov | 0 - 1 | Baltika | 0 - 1 |
KQBD Cúp Ba Lan |
|||||
21:00 | FT | Pogon Szczecin | 1 - 1 | Wisla Krakow | 0 - 0 |
KQBD Cúp Bulgaria |
|||||
22:45 | FT | Hebar Pazardzhik | 0 - 5 | Ludogorets | 0 - 3 |
KQBD Cúp Argentina |
|||||
07:10 | Racing Club | vs | Talleres (RdE) | - | |
KQBD Cúp Brazil |
|||||
05:00 | FT | Botafogo/RJ | 0 - 0 | Vitoria/BA | 0 - 0 |
05:30 | FT | Ag. Marabaa/PA 1 | 1 - 2 | Sao Paulo/SP 1 | - |
06:30 | CRB/AL | vs | Ceara/CE | - | |
07:30 | Goias/GO | vs | Cuiaba/MT | - | |
07:30 | Palmeiras/SP | vs | Botafogo/SP | - | |
KQBD Giao Hữu BD Nữ |
|||||
19:00 | FT | Kazakhstan U16 Nữ | 0 - 5 | T.N.Kỳ U16 Nữ | 0 - 2 |
20:00 | FT | Croatia U16 Nữ | 3 - 1 | Israel U16 Nữ | 3 - 1 |
22:00 | FT | Belarus U16 Nữ | 3 - 1 | Azerbaijan U16 Nữ | 3 - 0 |
22:30 | FT | Hy Lạp U16 Nữ | 0 - 1 | Hungary U16 Nữ | - |
KQBD Nữ Hàn Quốc |
|||||
17:00 | FT | Red Angels Nữ | 1 - 0 | Changnyeong Nữ | 1 - 0 |
17:00 | FT | Seoul Amaz Nữ | 0 - 0 | Mung. Sangmu Nữ | 0 - 0 |
17:00 | FT | Suwon Nữ | 0 - 1 | Hwacheon KSPO Nữ | 0 - 0 |
17:00 | FT | Gyeongju Nữ | 1 - 1 | Sejong Sportstoto Nữ | 1 - 0 |
KQBD U23 Châu Á |
|||||
22:30 | FT | Iraq U23 | 1 - 1 | Indonesia U23 | 1 - 1 |
KQBD U20 Nam Mỹ Nữ |
|||||
04:00 | FT | Peru U20 Nữ | 2 - 2 | Paraguay U20 Nữ | 2 - 1 |
06:30 | Colombia U20 Nữ | vs | Argentina U20 Nữ | - | |
09:00 | Venezuela U20 Nữ | vs | Brazil U20 Nữ | - | |
KQBD U21 Thụy Điển |
|||||
22:00 | hoãn | Varbergs BoIS U21 | vs | GAIS U21 | - |